Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi ARUSHA wanatumia magari ya polisi kinyume na sheria

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by LENGIO, Oct 20, 2012.

  1. LENGIO

    LENGIO JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 982
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Mimi nashangaa jmajuzi msafa mrefu ukiongozwa na landrover ya polisi kuzuia magari imewasha taa zote nikadhani waziri au makamu wa rais .kumbe mchungaji kwa jina jo dave .nabii .kisa kupewa chochote .nashangaa mkuu wa mkoa anatembea peke yake na dereva .misafara ya nini
     
  2. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 24,430
    Likes Received: 3,390
    Trophy Points: 280
    Andikaga basi vizuri..nimeshindwa kukuelewa kabisa..
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,481
    Likes Received: 5,648
    Trophy Points: 280
    Mbona kitu ya kawaida sana, na Diamond nae pale Mbagala siku ile mbona hukuhoji? Kachomeni kanisa lake basi
     
  4. t

    tlc trans Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kichwa cha habari na uliyoyaandika tofauti!
     
  5. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,809
    Likes Received: 474
    Trophy Points: 180
    mtoa mada hebu Jipange! Nabii GoerDavie kwa Sasa anatumia helicopter toka ofisini kwake Njiro hadi kanisani kisongo.. Motorcade alikuwa anatumia zamani na huwa anawalipa polisi kwa ulinzi huo na kuwawekea mafuta
     
  6. Inno laka

    Inno laka JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 1,529
    Likes Received: 410
    Trophy Points: 180
    Ninawasiwasi kabisa na hiyo Elimu yako vp umesoma shule za Mashambani
     
  7. c

    ceasarphilly Senior Member

    #7
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huyo lazima amesomea mashambani tu bwana
     
  8. S.Liondo

    S.Liondo JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Hata wewe ukitaka ulinzi binafsi kutoka jeshi la polisi inawezekana, ni ubavu wako tu.
     
  9. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #9
    Oct 20, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    kweli hizi nyakati za mwisho tutaona na kusikia mengi!
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    Vipi ile habari uliyotumwa kwa ujira wa buku bee kumchafua Lema umefikia wapi?
    Upumbavu mwingine unakera sana jamani.
    Ile post ya jana kuwa Lema kawatapeli wananchi wa Terat eneo la shamba kwa ajili ya hospitali, na kuwa amejimilikisha mwenyewe ulishindwa kuweka ushahidi, na hii hapa umeshindwa kuweka picha tukuamini vipi?
    Kama huna vielelezo kakojoe ukalale!
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    Mimi nimesomea mashambani na hawafundishi upumbavu, huyu jamaa nadhani ana akili za matope
     
  12. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,557
    Likes Received: 273
    Trophy Points: 180
    Mleta uzi wewe utakuwa unatumika
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    Unakumbuka ile thread yake ya jana dhidi ya Lema?
    Jamaa ana akili iliyochanganyikana na kinyesi
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,404
    Likes Received: 1,088
    Trophy Points: 280
    kisheria hata wewe unaweza kwenda kuomba escort/ulinzi kwa polisi unalipia na unafanyiwa hivyo,tafuta hela kijana acha wivu wa kike(By Mkapa)
     
  15. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,243
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hiyo ni pesa ya kanisa au machimbo ya mererani?
     
Loading...