Polisi akataa hela yangu asema ni rushwa

Polisi akataa hela yangu asema ni rushwa

Kuna mmj yupo mlow mboz yey anakwambia kabisa natak elf kumi sasa kam hun anakupelek lockup
 
Sasa hiyo chapaa si ukanunue kitoweo kwani huyo askari alikuomba?
 
5000 ukikamatwa kila siku kwa mwezi mzima = ungenunua taa mpya
 
Uwe makini sana sio kila traffic officer anahitaji hiyo ya kiwi( kubrashia). Wengine ni walokole au wasabato wenye nia ya kwenda mbinguni hawanaga masihara, ni wabaya kweli kweli.
Eti walokole na wasabato!!! Makalio ya ngedere!
 
Nikiwa natokea zangu asubuhi kutoka maili moja nikiwa kwenye IST yangu na kamvua kananyesha kwenda viwanja, kufika maeneo ya Kwa Yusufu Mbezi nikakutana na barrier ya trafic wakikagua magari yalikuwa yakipita.

Ilinipa mawazo kwa kuwa taa ya mkono wa kushoto mwa gari yangu imevunjika, baada ya trafic kukagua gari akagundua hilo kosa.

Basi nikashuka nikaongee asiniandikie faini,
nikatoa elfu 5 nikamwambia mkuu shika hii ya kubrashia viatu, acha acharuke unanipa rushwa!

Nikamwambia hapana hata mh. mtukufu Rais alisha sema elfu 5 hizi si mbaya mchukue za kuburashia viatu, kwa hasira ameamua kuniandikia faini.
Kama alikataa 5000 na akakuandikia 30000 huoni kuwa aliidharau hiyo ya brashi na akataka akukamue zaidi? Hakukataa bali alichukia ulivyompa ndogo. Jiongeze
 
Hivi kwann hukutengeneza taa ya gari lako? Ingekuwa makosa fikirika sawa.

Kwahili hapana, tunatoa lawama hovyohovyo tunapotaka mabadiliko na ss tubadilike.
 
Back
Top Bottom