Police nao wamechoshwa na mfumo, wameamua wamwage mboga | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Police nao wamechoshwa na mfumo, wameamua wamwage mboga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by RUV ACTVIST., Feb 27, 2012.

  1. RUV ACTVIST.

    RUV ACTVIST. JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 465
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Mi nadhani police nao wamechoshwa na utendaji wa serikali yetu,haya mauaji wanayofanya ni ishara wanajitahidi kuonyesha kwa Raia ili wachukue hatua haraka ya kuiondoa serikali madarakani.

    Police hawapaswi kugoma, hawana njia ya kufikisha ujumbe kwa serikali, wafanyeje? wameona wafikishe ujumbe kwa wananchi ili mwasaidie kufanya maamuzi.

    Unadhani ni nini sasa? police hawajui hii nchi ni ya vyama vingi? kwa nini wanashusha bendera za CHADEMA? ili wananchi wakasilike, waichukie serikali wafanye maamuzi sahihi haraka.
     
  2. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,199
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    I beg to differ.......yaani waunge mkono kwa kuua ????? R u real serious

    Could it be revolution hawa wanaokufa ndo motor.....so you now propel revolution by unwinding the motor????

    Do you real take sometimes to read on revolutions????
     
  3. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    100% ukweli mtupu
     
  4. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 3,226
    Likes Received: 1,411
    Trophy Points: 280
    Ni kweli mkuu,nimekuelewa sana...
     
  5. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    nimekuelewa mtazamo wa polisi na serikali ni tofauti, ukitaka kujua angalia matokeo ya kura 2015 Songea ambyo huwa ngome ya CCM utaona watakavyo tupwa.
     
  6. Ronal Reagan

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #6
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,986
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Two wrongs = a big wrong. kama wameichoka ccm na serikali yake mbona ziko njia nyingi tu tena zenye ushawishi kwa wananchi ambazo wengetumia.....kuwaua raia nooooo!
     
  7. B

    BARCA ON Member

    #7
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kweli hata wao wamechoshwa na mfumo mbovu wa selikari hii lakini kwa kuua watu siungi mkono
     
  8. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #8
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 4,338
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Ni ukweli mtupu ndugu yangu

    Kama Polisi wangelikuwa wamechoka wasingelifyatua risasi kuua raia ambao hawana hatia.

    ni wazi Polisi wanaipenda serikali ndio maana wanakuwa mstari wa mbele kuwaangamiza raia. Au angalia jinsi wanavyofurahia kwenda sehemu yenye maandamano. mbona hawachelewi kama wanavyofanya wakiambiwa kuwa mtaa fulani kuna majambazi yanafyatua risasi???



    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  9. RUV ACTVIST.

    RUV ACTVIST. JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 465
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Wanachokitaka nyie muendelee kukasilika na muichukie serikali harafu muondoe, wao wakifanya vizuri si mtaipenda serikali na hivyo hamtaiondoa wakati wao wanaona imeshindwa.
     
  10. s

    sugi JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Wanaona hao?
     
  11. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #11
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nitarudi
     
  12. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #12
    Feb 27, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,020
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    usirudi kakojoe ulale,unasikia
     
  13. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #13
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 4,338
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280

    Kwa hiyo hata tukiwapa taarifa kuwa kuna majambazi yanafyatua risasi mtaa fulani au kama ile taarifa ya kuhusu mauaji ya ajabu kule Songea. Walifanya kusudi kutotekeleza ili Tuiichukie Serikali. Na ikiwa ni wajibu wao kama walinda Usalama.

    Uzembe kama huu Serikali haihusiki kabisa??? Ni polisi tutawachukia tu


    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
Loading...