Polepole: Makonda hakupaswa kufanya sherehe na Polisi

Polepole: Makonda hakupaswa kufanya sherehe na Polisi

Hivi punde

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2017
Posts
2,554
Reaction score
8,627
Katibu wa Itikadi na Uenezi wa CCM Humphrey Polepole amesema mkuu wa mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda hakupaswa kufanya sherehe na Polisi kwa sababu kuna mahali hali haikuwa shwari na wao walikaa kimya.

Polepole ameyasema hayo leo Septemba 18,2018 alipokuwa akizungumza na waandishi wa habari ofisi ndogo ya CCM Lumumba jijini Dar es salaam akielezea sababu za ushindi wa majimbo mawili ya Monduli na Ukonga.

Amesema Chadema wanasema Jeshi la Polisi linawasaidia CCM ilihali aliyekuwa mgombea ubunge wa chama chao kwenye Jimbo la Ukonga Asia Msangi alimkwida msimamizi wa uchaguzi mbele ya Polisi na walikuwa wametulia.

"Makonda hakupaswa kufanya sherehe nao kwa sababu kuna mahali sheria ya tume ilikuwa inakiukwa na wao wapo wametulia" amesema Polepole.

Amesema pamoja na yote CCM inathamini uwepo wa vyama vya upinzani na wanataka wakosolewe na kupewa mawazo mbadala.

"Kwa bahati mbaya hawa wenzetu kazi yao ni kukosoa tu" amesema
Pia, Katibu huyo aliutaka upinzani utambulike kwa itikadi za vyama vyao badala ya kuonekana mtu zaidi ya chama.

"Kama chama kinachojinasibu kuwa ni mpinzanii mkuu na ninachelea kukiita mpinzani na ninashukuru wameshindwa vibaya, ukimtoa yule kiongozi wao na wapambe wake wa karibu Kinabaki nini, ACT Wazalendo ukimtoa mjomba kinabaki nini.”

"Wajenge kwanza itikadi ya vyama vyao itambulike, CCM ni taasisi inayotambulika kiitikadi" amejinasibu Polepole.

Chanzo: Mwananchi
 
Nimemuelewa Polepole. Ina maana anawalaumu Polisi kuwa mgombea wa CDM alimkwida msisimamizi wa uchaguzi lakini Polisi walikuwa wanaangalia tu hawakuchukua hatua hivyo Paul hakupaswa kusherekea nao. Unganisha doti kwenye hii nukuu hapa:

amesema Chadema wanasema Jeshi la Polisi linawasaidia CCM ilihali aliyekuwa mgombea ubunge wa chama chao kwenye Jimbo la Ukonga Asia Msangi alimkwida msimamizi wa uchaguzi mbele ya Polisi na walikuwa wametulia.
"Makonda hakupaswa kufanya sherehe nao kwa sababu kuna mahali sheria ya tume ilikuwa inakiukwa na wao wapo wametulia" amesema Polepole.
 
mmmh polepole. anakosa shukrani. hivi wenzenu wamewasaidia kushinda kwa 80 asilimia. bado usiwapongeze tu? kwa hili napingana na polepole.
Polisi tenda wema nenda zako. Hata ccm isipowashukuru Leo mbingu na nchi zinashuhudia kazi nzuri mnazowafanyia. Msivunjike moyo, maana wakati mwingine shukrani ya punda mateke lakini haiwezi kuwa mwisho wa kumtumia punda. Mnafanya kazi nzuri sana kwa kukibeba Chama chetu na Watanzania wanaona na Dunia nzima inaona. Haya maneno mengine ya kupindisha ukweli huku yakionesha dharau dhidi ya kazi yenu nzuri iliyopelekea mkapongezwa na Kada Mkuu wa Chama hicho Mkoa wa Dsm ni ya kupuuza tu. Hata aliyeyaongea anajua alikuwa hasemi ukweli, anajua anatania, lakini hawezi kusema hadharani anatania. Endeleeni kukibeba Chama maana hamna namna nyingine isipokuwa kutekeleza amri toka juu. Polepole si msemaji wa mwisho kwenye chama , wa mwisho yupo na mnamjua, na huyu mliyeaherehekea naye ni mtoto mkubwa wa huyo Bwana Mkubwa. Sasa Polepole ni nani hadi apingane na Prince Paul?
 
Nimemuelewa Polepole. Ina maana anawalaumu Polisi kuwa mgombea wa CDM alimkwida msisimamizi wa uchaguzi lakini Polisi walikuwa wanaangalia tu hawakuchukua hatua hivyo Paul hakupaswa kusherekea nao. Unganisha doti kwenye hii nukuu hapa:

amesema Chadema wanasema Jeshi la Polisi linawasaidia CCM ilihali aliyekuwa mgombea ubunge wa chama chao kwenye Jimbo la Ukonga Asia Msangi alimkwida msimamizi wa uchaguzi mbele ya Polisi na walikuwa wametulia.
"Makonda hakupaswa kufanya sherehe nao kwa sababu kuna mahali sheria ya tume ilikuwa inakiukwa na wao wapo wametulia" amesema Polepole.
 
Hivi uchaguzi ungekwenda vizuri Na polisi wakalinda amani ipasavyo,mbunge wa upinzani akaibuka kidedea!!!Je,mkuu wa mkoa angeagiza sherehe ifanyike kushangilia amani kipindi cha uchaguzi?
Kinachosherehekewa ni amani kulindwa au ni ccm kushinda?????
 
Katibu wa Itikadi na Uenezi wa CCM Humphrey Polepole amesema mkuu wa mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda hakupaswa kufanya sherehe na Polisi kwa sababu kuna mahali hali haikuwa shwari na wao walikaa kimya.

Polepole ameyasema hayo leo Septemba 18,2018 alipokuwa akizungumza na waandishi wa habari ofisi ndogo ya CCM Lumumba jijini Dar es salaam akielezea sababu za ushindi wa majimbo mawili ya Monduli na Ukonga.

Amesema Chadema wanasema Jeshi la Polisi linawasaidia CCM ilihali aliyekuwa mgombea ubunge wa chama chao kwenye Jimbo la Ukonga Asia Msangi alimkwida msimamizi wa uchaguzi mbele ya Polisi na walikuwa wametulia.

"Makonda hakupaswa kufanya sherehe nao kwa sababu kuna mahali sheria ya tume ilikuwa inakiukwa na wao wapo wametulia" amesema Polepole.

Amesema pamoja na yote CCM inathamini uwepo wa vyama vya upinzani na wanataka wakosolewe na kupewa mawazo mbadala.

"Kwa bahati mbaya hawa wenzetu kazi yao ni kukosoa tu" amesema
Pia, Katibu huyo aliutaka upinzani utambulike kwa itikadi za vyama vyao badala ya kuonekana mtu zaidi ya chama.

"Kama chama kinachojinasibu kuwa ni mpinzanii mkuu na ninachelea kukiita mpinzani na ninashukuru wameshindwa vibaya, ukimtoa yule kiongozi wao na wapambe wake wa karibu Kinabaki nini, ACT Wazalendo ukimtoa mjomba kinabaki nini.”

"Wajenge kwanza itikadi ya vyama vyao itambulike, CCM ni taasisi inayotambulika kiitikadi" amejinasibu Polepole.

Chanzo: Mwananchi
Hii tungo ni tata.......mkuu was itikadi was chama anathibitisha RC kuwafanyia sherehe polisi waliokuwa wanatimiza majukumu yao ya kazi!........nasubiri kumsikia mjamaa Bashiru atalisemeaje hili.
 
Katibu wa Itikadi na Uenezi wa CCM Humphrey Polepole amesema mkuu wa mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda hakupaswa kufanya sherehe na Polisi kwa sababu kuna mahali hali haikuwa shwari na wao walikaa kimya.

Polepole ameyasema hayo leo Septemba 18,2018 alipokuwa akizungumza na waandishi wa habari ofisi ndogo ya CCM Lumumba jijini Dar es salaam akielezea sababu za ushindi wa majimbo mawili ya Monduli na Ukonga.

Amesema Chadema wanasema Jeshi la Polisi linawasaidia CCM ilihali aliyekuwa mgombea ubunge wa chama chao kwenye Jimbo la Ukonga Asia Msangi alimkwida msimamizi wa uchaguzi mbele ya Polisi na walikuwa wametulia.

"Makonda hakupaswa kufanya sherehe nao kwa sababu kuna mahali sheria ya tume ilikuwa inakiukwa na wao wapo wametulia" amesema Polepole.

Amesema pamoja na yote CCM inathamini uwepo wa vyama vya upinzani na wanataka wakosolewe na kupewa mawazo mbadala.

"Kwa bahati mbaya hawa wenzetu kazi yao ni kukosoa tu" amesema
Pia, Katibu huyo aliutaka upinzani utambulike kwa itikadi za vyama vyao badala ya kuonekana mtu zaidi ya chama.

"Kama chama kinachojinasibu kuwa ni mpinzanii mkuu na ninachelea kukiita mpinzani na ninashukuru wameshindwa vibaya, ukimtoa yule kiongozi wao na wapambe wake wa karibu Kinabaki nini, ACT Wazalendo ukimtoa mjomba kinabaki nini.”

"Wajenge kwanza itikadi ya vyama vyao itambulike, CCM ni taasisi inayotambulika kiitikadi" amejinasibu Polepole.

Chanzo: Mwananchi
Ndo uzuri wa chama cha mapinduzi, wanatofautiana mitizamo wakiwa chama kimoja na maisha yanaendelea, hebu jaribu chagadema umpinge Mbowe kama utasavaivu, thubutu!,utaishia kuitwa msaliti tu, Mbowe ni chairman wa maisha
 
IMG_8545.JPG


Katibu Mwenezi wa CCM, Humphrey Polepole amemkosoa Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda kwa kitendo chake cha kuwafanyia sherehe Askari Polisi walikuwa katika jukumu la kulinda usalama wakati wa zoezi la Uchaguzi wa marudio.
Polepole amekosoa pia kitendo cha Askari Polisi kushindwa kuingilia kati pale Mgombea ubunge wa CCM, Asiah Msangi alipomdhalilidha mmoja wa wasimamizi wa Uchaguzi Jimbo la Ukonga huku yeye akishindwa kuingilia kati.

IMG_8547.jpg


POLEPOLE AKOSOA NIA YA RC DAR KUWAFANYIA SHEREHE POLISI

IMG_8546.JPG
 
Back
Top Bottom