Polepole akifanya press conference leo nipigwe ban ya siku mbili

Polepole akifanya press conference leo nipigwe ban ya siku mbili

Burn the bridge _Tz

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2021
Posts
2,319
Reaction score
6,877
Za ndani ndani kabisa kutoka central huko kwenye mfumo

Amri imetoka kutoka juu mpaka kwa wakuu wote wa ulinzi kuwa ni marufuku polepole kufanya conference na waandishi wa habari.

Hata dada yake kuchukuliwa ni threat ili jamaa akaushe.

Nimemaliza nazima data

Hata
 
Za ndani ndani kabisa kutoka central huko kwenye mfumo

Amri imetoka kutoka juu mpaka kwa wakuu wote wa ulinzi kuwa ni marufuku polepole kufanya conference na waandishi wa habari.

Hata dada yake kuchukuliwa ni threat ili jamaa akaushe.

Nimemaliza nazima data

Hata
Una akili ndogo Sana wewe dogo hicho chuo umesoma Mwalimu Nyerere huwa ni Chuo cha vilaza
 
Za ndani ndani kabisa kutoka central huko kwenye mfumo

Amri imetoka kutoka juu mpaka kwa wakuu wote wa ulinzi kuwa ni marufuku polepole kufanya conference na waandishi wa habari.

Hata dada yake kuchukuliwa ni threat ili jamaa akaushe.

Nimemaliza nazima data

Hata
Hata usizime simu, endelea kunywa uji na mihogo hapo ulipo.
 
Huo ndo ukweli kulikuwa na sababu ya kusema upewe ban au una matatizo ya akili ?.
Pia
Huo ndo ukweli kulikuwa na sababu ya kusema upewe ban au una matatizo ya akili ?.
Pia nimewai kuwa mteja wako kizota enzi izo una stationary bubu so naomba tusivunjiane heshima tulioijenga muda mrefu.
Nakujua vizuri usizingue sawa mbowe?
 
Za ndani ndani kabisa kutoka central huko kwenye mfumo

Amri imetoka kutoka juu mpaka kwa wakuu wote wa ulinzi kuwa ni marufuku polepole kufanya conference na waandishi wa habari.

Hata dada yake kuchukuliwa ni threat ili jamaa akaushe.

Nimemaliza nazima data

Hata
Kwan press mpaka ukusanye waandishi wa habari hotelin jasusi la mbinguni juz si kawaonyesha n issue ndogo sana
 
Za ndani ndani kabisa kutoka central huko kwenye mfumo

Amri imetoka kutoka juu mpaka kwa wakuu wote wa ulinzi kuwa ni marufuku polepole kufanya conference na waandishi wa habari.

Hata dada yake kuchukuliwa ni threat ili jamaa akaushe.

Nimemaliza nazima data

Hata
Polepole anafanya Conference, alafu tuone Dada yake mtamfanya nn
 
Back
Top Bottom