Kawaida shetwaaini hana rafiki wala urafiki hivyo akili kumkichwa na kumkaribisha shetani kama chichi em ni kuukaribosha mwisho wako kabla ya wakati!Kwa yaliyokutokea liwe Fundisho kwamba, wanapotekwa wengine tupige kelele pamoja.
Nitakutafuta nikupe pole ya Ana kwa Ana utakaporudi kuzika
Kwa Kukumbusha tu ni Kwamba Mh Temba ni miongoni mwa wasanii waliokuwa wanatumbuiza kwenye Kampeni za Samia 2025 huku akiwa kavalia fulana na Kofia ya SSH
Kabisa..Heche alimwambia Polepole kama mwaka 2020 tungekueleza kwamba kuna siku utakuja kutekwa usingewahi kukubali wala kuamini kwamba utekaji upo na yoyote anaweza kutekwa.
Tanzania hii hii....Taarifa zipo ktk fingertips waweza tafuta na ukajua nini kimetokea
CHADEMA ndio chama pekee kilichotolea tamko Polepole alipotekwa , CCM hawajathubutu hata mmoja kuongea chochote.Kabisa..
Wakiwa kwenye nyadhifa hawakumbuki kwamba na wao kesho watarudi uraiani.
Taarifa zipo ktk fingertips waweza tafuta na ukajua nini kimetokea
Umeona jibu uliopewa?Nini kimetokea?
No, this is where you get it wrong. Kuwa mwanaCCM, sio shida kabisa, au kuwa Polisi, tatizo ni kutotumia ile Public Figure kukemea maovu yanapotokea.Kwahiyo ilibidi akatae kazi .?
Issue ya binamu yake kuuliwa Haina uhusiano na kazi zake binafsi .
Hauwezi ukawa msanii uka turn down deal kisa siasa uchwara.
Kama wamentka slow slow na hakuna uchunguz wowote?Kwa yaliyokutokea liwe Fundisho kwamba, wanapotekwa wengine tupige kelele pamoja.
Nitakutafuta nikupe pole ya Ana kwa Ana utakaporudi kuzika
Kwa Kukumbusha tu ni Kwamba Mh Temba ni miongoni mwa wasanii waliokuwa wanatumbuiza kwenye Kampeni za Samia 2025 huku akiwa kavalia fulana na Kofia ya SSH
Serikali ikianza kuteka watu na kuwaua,mabaya yote itasingiziwa,,,so ata kikundi chochote kikianza kuteka na kuua wananchi wataisingizia serikaliIvi issue ya uyo mtu aliepatwa bila kichwa je kwanini kuinyoshea mkono serikali ? Jr uyo mtu alikua na tishio gani kwa watawala maana binafsi ndo nimepata kumuona leo. Uenda kukawa na mambo mengine sio kila mauaji lawama ikabebeshwa serikali wazee
Sasa kadri tunavyozidi kumlaani ndiyo anazidisha ukatili, tukimbariki tunabariki ukatili, nadhani tutafute njia nyingineSamia alaaniwe Hadi kizaz chake Cha nne
😞Ila ile video 🙌
Kmmmae zenu ccm kwa mauaji yale
Mkuu,adui anayeonekana ndiye adui, huyo ndiye wa kupambana naye, unategemea watu waachane na adui aliye mlangoni mwao wakamtafute mwingine wasiyemjua?Serikali ikianza kuteka watu na kuwaua,mabaya yote itasingiziwa,,,so ata kikundi chochote kikianza kuteka na kuua wananchi wataisingizia serikali
Duh uyu ni ndugu wa Mh Temba?