Pole mama khadija kopa


MamaBeata

MamaBeata

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2013
Messages
325
Likes
20
Points
35
MamaBeata

MamaBeata

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2013
325 20 35
Mama khadija nakuhurumia kwa jinsi mlivokua mmeshibana na mumeo, na jinsi ulivokua ukimrusha hewani kila wimbo. Mume anauma, sisi wenye waume tunajua. Uchungu wa mume hakuna mfanowe, pole mama!
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,142
Likes
5,640
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,142 5,640 280
Mumeo alishafariki!!!!!

kufiwa ni kitu kigum sana na katu hakitozoeleka kamwe .........
hamna haja ya kukufuru sana zaidi kumuombea marehem mema
huko aendako
 
MamaBeata

MamaBeata

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2013
Messages
325
Likes
20
Points
35
MamaBeata

MamaBeata

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2013
325 20 35
Wangu hajafariki ila ule uchungu ambao huupata kama akiumwa, akisafiri, akiteseka huwa unauma sasa sipati picha kama akifa, Mungu aepushie mbali
 
Arabii

Arabii

Member
Joined
Dec 23, 2011
Messages
30
Likes
1
Points
0
Age
40
Arabii

Arabii

Member
Joined Dec 23, 2011
30 1 0
RIP Jaffary Ally pole sana mama khadija sipati picha uchungu ulionao.
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
244
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 244 160
huyu mume ndo alitupiga marufuku na vikarolat vyetu?
daah nampenda kweli huyu mama kwa kweli
s
Mumeo alishafariki!!!!!

kufiwa ni kitu kigum sana na katu hakitozoeleka kamwe .........o sad
hamna haja ya kukufuru sana zaidi kumuombea marehem mema
huko aendako
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,280
Likes
915
Points
280
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,280 915 280
Kwani kafiwa na mumewe?
 
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,314
Likes
111
Points
145
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined Sep 30, 2009
11,314 111 145
Kwa kweli pole sana mama
Tunakuombea sana kwa Mungu akufute machozi haya....

RIP husband wako
 
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,314
Likes
111
Points
145
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined Sep 30, 2009
11,314 111 145
Mumeo alishafariki!!!!!

kufiwa ni kitu kigum sana na katu hakitozoeleka kamwe .........
hamna haja ya kukufuru sana zaidi kumuombea marehem mema
huko aendako
yaani haya mambo ni magumu sana....
Ni kuombeana tu kwa kweli
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
244
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 244 160
ni yule mume wake kijana?soo sad ujue
Kwa kweli pole sana mama
Tunakuombea sana kwa Mungu akufute machozi haya....

RIP husband wako
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
244
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 244 160
atakuwa huyo huyo.....
so sad kwa kweli
halafu hadija mama malkia alikuwa amekufa ameoza...alikuwa anakaba kweli kweli
tumuombee tu faRAJA
 
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,314
Likes
111
Points
145
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined Sep 30, 2009
11,314 111 145
so sad kwa kweli
halafu hadija mama malkia alikuwa amekufa ameoza...alikuwa anakaba kweli kweli
tumuombee tu faRAJA
la maana ni kumwombea tu.......
 
Heloo

Heloo

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
4,108
Likes
2,705
Points
280
Heloo

Heloo

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
4,108 2,705 280
Du kweli asiye na Bahati habahatishi! kihisroria alikuwa akiolewa ndoa haidumu kwamadai kwamba walikuwa hawaendani kifupi walikuwa wakimzingua nae anawazingua akapata waliepatana nae anafariki tena bila hata kuacha mtoto naye MASIKINI KIJANA WA WATU!!behind death is something wrong!tupeni sababu za kifo chake isiwe rahisirahisi iviivi.Wadau tujue ili tuchangie kwa kina .Too young to DIE!
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,142
Likes
5,640
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,142 5,640 280
huyu mume ndo alitupiga marufuku na vikarolat vyetu?
daah nampenda kweli huyu mama kwa kweli
s
mi mwenyewe nampendaga....
maana tangu nakua namsikiaga tu......

mwenzio incident ya vikarolite hata sikumbuki .....,
 

Forum statistics

Threads 1,275,113
Members 490,908
Posts 30,533,066