muungeni mkono mwenzenu kwa kununua hizi pochi.[emoji12][emoji12][emoji12]
Wacha mawazo finyuKuna wakati unafika mtu kama Menina anastahili upendo wa Dunia hususan ktk wakat huu ambao anajitahidi kupambana ili Dunia imuamini tena.
Watu kama akina Menina , wanahitaj msaada.
Wakat mwingine ujana, maisha ya kuiga n.k ndo yanawapoteza Hawa wadada .
Lkn iyo bado haitoshi kuwafanya walaumiwe sana nankipa siku kung'ongwa.
Ni bahati mbaya sana, wadada wengi kwasasa wanakutana na wanaume ambao ndio wanawafanya kufikia hatua izo.
Nabaada ya ilo, Kwakua Mwenye kuonekana ndio mkosaji basi Tuhuma zote huangushwa kwa mwanadada.
Binafsi nalipenda sana, SHERIA KALI KUCHUKULIWA KWA MWANAUME.
Hamna mwanamke anayependa kuingiliwa kinyume..., sasa unamuingilia kinyume wewe kwa ushawishi na pombe ulizomnywesha wewe, kisha unamrekodi, unarusha mtandaon kumuadhiri huku wewe umeficha sura.
Kibaya zaidi unasahau huyo unayemfanyia naye anawazazi, anandugu, anabiashara, anakazi n.k
Ni kitendo kibaya sana kwakweli..
Wanaume Tubadilike Mazeee!!!
Una ushahidi kwamba aliliwa nyuma... Mbona unaleta busara zilizo changanywa na uzandikiKuna wakati unafika mtu kama Menina anastahili upendo wa Dunia hususan ktk wakat huu ambao anajitahidi kupambana ili Dunia imuamini tena.
Watu kama akina Menina , wanahitaj msaada.
Wakat mwingine ujana, maisha ya kuiga n.k ndo yanawapoteza Hawa wadada .
Lkn iyo bado haitoshi kuwafanya walaumiwe sana nankipa siku kung'ongwa.
Ni bahati mbaya sana, wadada wengi kwasasa wanakutana na wanaume ambao ndio wanawafanya kufikia hatua izo.
Nabaada ya ilo, Kwakua Mwenye kuonekana ndio mkosaji basi Tuhuma zote huangushwa kwa mwanadada.
Binafsi nalipenda sana, SHERIA KALI KUCHUKULIWA KWA MWANAUME.
Hamna mwanamke anayependa kuingiliwa kinyume..., sasa unamuingilia kinyume wewe kwa ushawishi na pombe ulizomnywesha wewe, kisha unamrekodi, unarusha mtandaon kumuadhiri huku wewe umeficha sura.
Kibaya zaidi unasahau huyo unayemfanyia naye anawazazi, anandugu, anabiashara, anakazi n.k
Ni kitendo kibaya sana kwakweli..
Wanaume Tubadilike Mazeee!!!
Mkuu nakuelewa sanaKuna wakati unafika mtu kama Menina anastahili upendo wa Dunia hususan ktk wakat huu ambao anajitahidi kupambana ili Dunia imuamini tena.
Watu kama akina Menina , wanahitaj msaada.
Wakat mwingine ujana, maisha ya kuiga n.k ndo yanawapoteza Hawa wadada .
Lkn iyo bado haitoshi kuwafanya walaumiwe sana nankipa siku kung'ongwa.
Ni bahati mbaya sana, wadada wengi kwasasa wanakutana na wanaume ambao ndio wanawafanya kufikia hatua izo.
Nabaada ya ilo, Kwakua Mwenye kuonekana ndio mkosaji basi Tuhuma zote huangushwa kwa mwanadada.
Binafsi nalipenda sana, SHERIA KALI KUCHUKULIWA KWA MWANAUME.
Hamna mwanamke anayependa kuingiliwa kinyume..., sasa unamuingilia kinyume wewe kwa ushawishi na pombe ulizomnywesha wewe, kisha unamrekodi, unarusha mtandaon kumuadhiri huku wewe umeficha sura.
Kibaya zaidi unasahau huyo unayemfanyia naye anawazazi, anandugu, anabiashara, anakazi n.k
Ni kitendo kibaya sana kwakweli..
Wanaume Tubadilike Mazeee!!!