malembeka18
JF-Expert Member
- Jan 26, 2018
- 3,897
- 4,660
- Thread starter
- #41
Mim natumia mg5 ila nusu yake per dayHutegemea ni kiwango cha dozi unachotumia kila siku. Je, ni mg 10 au 20 au 40?
Lakini mara nyingi ni zaidi ya miezi 15.
Mim natumia mg5 ila nusu yake per dayHutegemea ni kiwango cha dozi unachotumia kila siku. Je, ni mg 10 au 20 au 40?
Lakini mara nyingi ni zaidi ya miezi 15.
Hivi ndizi mbovu na wali naruhusiwa kula kwa mgonjwa wa thyroidsHutegemea ni kiwango cha dozi unachotumia kila siku. Je, ni mg 10 au 20 au 40?
Lakini mara nyingi ni zaidi ya miezi 15.
Mbovu? Usile, chakula chochote kibovu ni hatari kwa mustakabali wa afya.Hivi ndizi mbovu na wali naruhusiwa kula kwa mgonjwa wa thyroids
Nilimaanisha ndizi mbovu...nyama yenyewe nimeacha kulaMbovu? Usile, chakula chochote kibovu ni hatari kwa mustakabali wa afya.
Kama ulimaanisha ndizi mbivu, usiwe na shaka kabisa. Kula tu wala usijali. Hazina madhara yoyote kiafya kwa mtu mwenye Thyroids.
Wali pia hauna shida. Epuka tu vyakula vya mafuta na nyama kwa wingi.
Nikweli kabisa Wala hujakosea mkuuWewe jamaa unaumwa,lakini pia inaonekana unahitaji msaada mkubwa wa kisakolojia. Kila dakika unapandisha uzi
Nyama achana nazo ndiyo.Nilimaanisha ndizi mbovu...nyama yenyewe nimeacha kula
Ni mbivu sio mbovu nakosea tu kutypeNyama achana nazo ndiyo.
Ndizi mbovu huwa unakulaje?
NimbivuNilimaanisha ndizi mbovu...nyama yenyewe nimeacha kula
Imebidi nianzishe utaratibu kama wa fasting hivi nakula jion saa moja hapa mchana na asubuh sili au nikila asubu mchana sili usiku nakula kidgo sana vip hii imekaajeNyama achana nazo ndiyo.
Ndizi mbovu huwa unakulaje?
Mi ningekushauri u relax mkuu,pigania afya yako kwanza juu ya ugonjwa unao kusumbua. Usiwaze masuala ya sexual kwa sasa,jipe muda kwanza..naamini hata mkeo atakuelewa.Nikweli kabisa Wala hujakosea mkuu
Fasting ni jambo jema sana kiafya. Inaimarisha mambo mengi mno.Imebidi nianzishe utaratibu kama wa fasting hivi nakula jion saa moja hapa mchana na asubuh sili au nikila asubu mchana sili usiku nakula kidgo sana vip hii imekaaje
Mke haelewi kabisa nikama anaona mzima maana sijalazwa nafanya kazi zangu kama kawaida....pia kiukweli comfidance ilishapotea kabisaa maana hata mke akitaka tendo nawaza sana ntamtimizia sio kwamba uume haisimami yaan nkilala nkiamka kukojoa ngoma Iko mnara ila tu wakat mke akitaka sex baas ngoma uume utasimama kidgo nakulala kabla yakuingia ukeni au ukiwa ukeni nshapampu mara nne ukilala ndio bas Tena...huyo mwanasaikolojia mbobezi kama yupi nimefikiria kumtafuta Dr Elly vd waminianiMi ningekushauri u relax mkuu,pigania afya yako kwanza juu ya ugonjwa unao kusumbua. Usiwaze masuala ya sexual kwa sasa,jipe muda kwanza..naamini hata mkeo atakuelewa.
Pili tafuta mwanasaikolojia,akusaidie kurejesha confidence yako iliyo potea.
Nimekuelewa sana boss...vip ngono ni sahihi kwa mgonjwa wa thyroidsFasting ni jambo jema sana kiafya. Inaimarisha mambo mengi mno.
Lakini isiwe kwa kiwango cha kusorotesha afya yako. Asubuhi kula ushibe, ile shibe ya kitajiri [emoji1787]
Sina hakika na fasting inavyoathiri swala la thyroid. Lakini ninaamini ina positive impact ndani ya mwili.
Pole mkuu, naelewa situation unayo pitia. Najua kuna time hutamani hata kurudi home. Wanasaikolojia wapo mkuu,naweza kukulink nao.. labda mshindwane kwenye gharama,maana unalipia kwa session. Hakuna dawa,ni physiotherapy pekee baada ya kuwa assessed.Mke haelewi kabisa nikama anaona mzima maana sijalazwa nafanya kazi zangu kama kawaida....pia kiukweli comfidance ilishapotea kabisaa maana hata mke akitaka tendo nawaza sana ntamtimizia sio kwamba uume haisimami yaan nkilala nkiamka kukojoa ngoma Iko mnara ila tu wakat mke akitaka sex baas ngoma uume utasimama kidgo nakulala kabla yakuingia ukeni au ukiwa ukeni nshapampu mara nne ukilala ndio bas Tena...huyo mwanasaikolojia mbobezi kama yupi nimefikiria kumtafuta Dr Elly vd waminiani
Kufanya mapenzi haina tatizo. Ijapokuwa tatizo lenyewe hupunguza kiwango na hamu ya kufanya mapenzi. Ila pale unapopatwa na hamu na ngoma imesimama, fanya kwa ajili ya faraja yako na mwenzi wako.Nimekuelewa sana boss...vip ngono ni sahihi kwa mgonjwa wa thyroids
Nilink nao hao wanasheriaPole mkuu, naelewa situation unayo pitia. Najua kuna time hutamani hata kurudi home. Wanasaikolojia wapo mkuu,naweza kukulink nao.. labda mshindwane kwenye gharama,maana unalipia kwa session. Hakuna dawa,ni physiotherapy pekee baada ya kuwa assessed.
Wanasheria tena mkuu 🙄Nilink nao hao wanasheria
Kupunguza hamu yakufanya mapenz...vip je haipunguzi nguvu zakiume labda... naje Kuna namna ya kuongeza hamu kiasili hata kama unathyroidsKufanya mapenzi haina tatizo. Ijapokuwa tatizo lenyewe hupunguza kiwango na hamu ya kufanya mapenzi. Ila pale unapopatwa na hamu na ngoma imesimama, fanya kwa ajili ya faraja yako na mwenzi wako.
Thyroid pia haiambukizwi. Hivyo huna haja ya kuwa na wasiwasi wa kumuambukiza mwenzako.