Pitia hapa kupata namba ya NIDA kirahisi

Pitia hapa kupata namba ya NIDA kirahisi

Kinachonitisha ni kule kunambia Taarifa za usajili hazijapatikana. Afu kuna wengine wameenda baada yangu wamepata

Basi hyo ni shida
Umejaribu kujaza apo juu??
 
Lakini kama taarifa husika zinaingizwa kwenye system wakati ule unapochukuliwa picha na alama za vidole, kwa nini namba ichukue muda mrefu hivyo kupatikana?? Hizo namba ni machine generated au ni mtu anafanya ku-assign kwa manual system??
Huo ni mda waliojiandikisha watu wengi sana
Inabidi usubiri tu mkuu
Normally ni miez mi3 mpaka minne
 
Asante sana mkuu na jf nimetumia hii link nimeweza kupata namba na copy hapo hapo baada ya kushindikana kwa njia ya sms, nimesota miaka mitatu kupata namba. [emoji120][emoji120][emoji120]
 
NJIA NYINGINE HII!

jina la kwanza*jina la mwisho*tarehe ya kuzaliwa*jina la kwanza la mama*jina la mwisho la mama

KISHA TUMA KWENDA 15096
 
Nimepata namba nimepeleka kwa wakala kusajili wakala kashindwa kasema natakiwa kitambulisho original sio namba maana kila nikisajiri SMS hawanitumii
 
Ukijisajili kwa namba SMS hawatumi eti mpaka uwe na kitambulisho cha original
 
Thank you mkuu, this was so helpful. Niliibiwa documents zangu zote, nimepata namba na copy ya online. Hopefully nikienda huko haitachukua mda kurudisha kitambulisho changu though nilisikia no baada ya miezi mitatu.
 
Mbona taarifa zangu hazipatikani tu nakosea wapi?

Nimeingiza Kila aina ya jina na mwaka wa kuzaliwa pengine labda nimekosea kimojawapo lakini hakna kitu,nimejaribu mpaka ile namba yao mpya waliyoitoa lakini wapi.

Please afisa yeyote wa nida alieko humu ndani anisaidie
 
Back
Top Bottom