Pinda Watanzania hawataki kujua wewe mtoto wa nani , fanya kazi period !!


Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
1,077
Likes
7
Points
0
Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
1,077 7 0
Nimekuwa nikimsikia Pinda na kauli mbiu yake kuwa yeye ni mtoto wa mkulima na akiwa akifanya vitu ambavyo binafsi naona kama vile mama theresa anavifanya sio mtendaji wa serikali. Pinda ajue watanzania hatuko interested kujua wazazi wa kiongozi ni wakulima, wafugaji, wafanyabiashara, wafanyakazi n.k tunachotaka kuona ni kiongozi anayetenda kazi na kufanya maamuzi yenye manufaa kwa watu.
Nawakilisha !
 
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
2,641
Likes
8
Points
135
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
2,641 8 135
"...kama ni suala la meremeta niko radhi mniweke msalabani lakini ...'' Je unayakumbuka haya maneno? je mtoto wa mkulima ni slogan au it just happened kazaliwa na wakulima/
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
109
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 109 145
Pinda ni chekibobu tu. Sijaona utendaji wake. Nasema kwa dhati kabisa. Bora Lowasa alikuwa akiuma na kupuliza
 
B

bitimkongwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
3,055
Likes
245
Points
160
B

bitimkongwe

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2009
3,055 245 160
Pinda ni chekibobu tu. Sijaona utendaji wake. Nasema kwa dhati kabisa. Bora Lowasa alikuwa akiuma na kupuliza
Na hutouona madhali wewe ni shabiki wa EL ambaye alikuwa akiuma tuu hakuna kupuliza kama unavyomshabikia (tunayaona ya Richmond!). Angalau yeye hakujilimbikizia hata mimali na angekuwa nazo hizo mali mungekwisha mkaanga.
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
109
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 109 145
Na hutouona madhali wewe ni shabiki wa EL ambaye alikuwa akiuma tuu hakuna kupuliza kama unavyomshabikia (tunayaona ya Richmond!). Angalau yeye hakujilimbikizia hata mimali na angekuwa nazo hizo mali mungekwisha mkaanga.
mh! Sijawahi kusema namfagilia huyu mamvi. Pinda yuko vuguvugu sana. Waweza niambia kafanya nini serikalini?
 
K

Kamundu

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2006
Messages
2,314
Likes
735
Points
280
K

Kamundu

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2006
2,314 735 280
Pinda ni kichekesho ni Watanzania wangapi ambao babu zao walikuwa wakulima!!!
 
Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
1,077
Likes
7
Points
0
Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
1,077 7 0
Asilimia 90% ya viongozi wa serikali wanaweza kuwa ni watoto wa wakulima sasa si ajabu kwa pinda. Kweli ni bora mara mia ya lowasa alikuwa anachapa kazi kuliko huyu ambaye ameacha watu wanaiba harafu anachekelea tu eti hataki gari la mil. ngapi hizo. Act as a leader kama kweli unamaanisha.
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
hii ni nzuri
 
bwegebwege

bwegebwege

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2010
Messages
1,031
Likes
19
Points
135
bwegebwege

bwegebwege

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2010
1,031 19 135
Nimekuwa nikimsikia Pinda na kauli mbiu yake kuwa yeye ni mtoto wa mkulima na akiwa akifanya vitu ambavyo binafsi naona kama vile mama theresa anavifanya sio mtendaji wa serikali. Pinda ajue watanzania hatuko interested kujua wazazi wa kiongozi ni wakulima, wafugaji, wafanyabiashara, wafanyakazi n.k tunachotaka kuona ni kiongozi anayetenda kazi na kufanya maamuzi yenye manufaa kwa watu.
Nawakilisha !
Amekuwa mkimya sana nay ehadi anatia kichefuchefu!! Naelewa EL ana issues lakini ki-utendaji yule jamaa alikuwa na personality na alikuwa anaogopewa sana!! Hata FS naye pia kamzidi...!! Ukiangalia waliomtangulia mfano EMS, CDM, JSW, JSM, FTS, EL wote hao walikuwa "wachangamfu" kuliko huyu mtoto wa mkulima!!
Naunga mkono hoja; PINDA ACHA UKULIMA, FANYA KAZI ULIYOKABIDHIWA NA WANANCHI!!
 
oba

oba

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
307
Likes
8
Points
35
oba

oba

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
307 8 35
Absolutely!Pinda anatia huruma, mfano eti kakataa shangingi alilopewa hivi punde halafu hajafanya lolote kuzuia watendaji na mawaziri wenzie kuendesha magari hayo. Huyu bwana ni mwoga sana, bora Lowasa kwa habari ya kufanya maamzi magumu!
 

Forum statistics

Threads 1,235,787
Members 474,742
Posts 29,235,603