Pinda akubali kujiuzulu jioni hii

Pinda akubali kujiuzulu jioni hii

Status
Not open for further replies.
[QUOTE=cjui kama tanzania hii inawezkan yetu macho :.........................................................
 
Inaelekea mkuu wewe ni mfuatiliaji wa udaku na bongo movie tu. Kiufupi tumekuacha ukichimba dawa na gari ikatia gea kuja kushtuka unaanza kuleta lawama.

Teh Teh Teh Teh
Piga Kibao Huyo
 
taarifa zilizonifikia japo sijazibitisha ni kwamba waziri mkuu pinda amekubali yaishe kwenye kikao cha uongozi bungeni kilichodumu kwa zaidi ya masaa matatu. Stay tune


wakamatwe ma papa wote mpa vijidagaa, kujiuzulu tu haitoshi
.....!!
 
Taarifa zilizonifikia japo sijazibitisha ni kwamba waziri mkuu pinda amekubali yaishe kwenye kikao cha uongozi bungeni kilichodumu kwa zaidi ya masaa matatu. Stay tune

Jamani jifunzeni kiswahili, "kujiudhuru" manake mini? Plz inakera, kama hamkuenda should??
 
TETESI;AGREY MWANRI WAZIRI MKUU MPYA.

chanzo:hisia zangu na mke wangu.

Haaaaahaaaa Haaaaahaaaa
bora umeweka sorce mkuu.. maana yule mh. hata kusoma ripoti utafikir anatugombeza...
sasa akipewa u PM itakuwaje!!!
 
Nlimsikia warioba jana kwenya mdaharo wa katiba akisema kuna ccm Imani na ccm Masirahi.

Sas cjui huyu kiranja mkuu na wasaidizi wake wanaotajwa wao ni sisiem ipi??
 
Kujiuzulu ni kukubali wameiba, warudishe hela na magereza waende, bila hivyo wafungwa wote magerezani waachiwe huru, tumechoka na propaganda za magamba, yaani wajiuzulu ili hizo hela wakafungulie biashara za nyuki na maembe? Haiwezekani magereza ziachie wafungwa wote mpaka katiba ya wananchi itapopatikana ndio tuanze upya kuhukumiana. Kikwete asituletee tabasamu la kutuambia wamerudisha ...... hapana..wafungwe tu TUMECHOKA.
 
Wakuu,
Taarifa zilizopo ni kwamba,bungeni kuna magari manne,toyota canter,zimepaki kwa mbele kama unatokea ule mlango wa nyuma,
Canter zimejaa bakora,mzigo umeagizwa na spika mwenyewe,kazi hii amekabidhiwa filikunjombe,atakayesikia,jina lake limeitwa kwenye ripoti,anapiga magoti chini,ananyoosha mikono juu huku vidole vikifanya kazi ya kuita jua,halafu filikunjombe anauliza umri,zinapigwa bakora sawa na umri wa mhusika,kila bakora ikitua anaitika "mojaa" ile ya JKT,zoezi likiisha watapigwa pingu,na kuondolewa chini ya ulinzi mkali.
Baadae nitawaambia rangi ya zile canter na namba zake za usajili pamoja na tarehe za kuisha road licence,na majina ya wamiliki,na mahali walipo,na nguo walizovaa leo...

cc Yericko Nyerere
 
Last edited by a moderator:
Hii nyuzi nimefurahi kitu kimoja tu, jitihada zangu zinafanikiwa watu wengi wanaopitia JF sasa wanaelewa ni kujiudhuru na si "kujiuzulu".

Ahsante mleta mada.
 
MWANASHERIA MKUU FREDRICK WEREMA AKUBALI KUJIUZURU,RIPOTI YA ZITTO KABWE KUWAFAGIA WENGI;::


Hatimaye mwanasheria mkuu wa serikali bwana Fredrik Werema amekubali rasmi kung'atuka katika cheo hicho baada ya ripoti ya PAC kuwekwa rasmi hadharani huku waziri mkuu Mizengo Pinda akisema anasubiri hatma yake katika majadiliano yatakayofanyika bungeni, nimethibitisha.

Aidha waziri prof. Anna Tibaijuka naye amekubali kung'atuka baada ya ripoti ya PAC kusomwa bungeni.
... Hayo yameamuliwa katika kikao cha CCM chini ya Philip Mangula kilichomalizika mjini Dodoma leo alfajiri.
Pinda amesema kuwa hatma yake iko mikononi mwa wabunge kama watapitisha kwa kauli moja kuwa ang'atuke yupo tayari kufanya hivyo kutokana na ripoti ya PAC kutokumuwajibisha kwa lolote lile.

Ripoti ya PAC imewawajibisha kwa uzembe AG Werema, Saad Mkuya-fedha, Muhongo Sospeter- Nishati na madini na gavana Beno Ndulu.Aidha wengine ni vigogo wote wa juu wa Tanesco.
Kwa upande mwingine bunge limeambiwa liamue hatma ya waziri mkuu pamoja na mawaziri wanaotuhumiwa kwa ubadhirifu huku wakikwepa sekeseke la kuwajibishwa na PAC.
Kikwete anatarajiwa kurejea kesho usiku ambapo atalazimika kumteua AG mpya na kulisuka upya baraza la mawaziri na kama wabunge wataamua kumsulubu Pinda( kutokana na utashi wao kwani hajabanwa na PAC) basi Kikwete atalazimika kuiunda upya serikali.
 
It shall be a great option, hop ni jambo jema japo hatua nyingine stahik kama vle kufirisiwa ni muhimu zaidi ya hyo ya kuachia ngazi
 
nadhani hatuhitaji waende likizo ya kutafuna mabilioni waliyokula tunataka fedha irudi na sio kwa staili ya fedha zitapelekwa kwenye kujenga maabara NO tunataka kuziona zikiwa kwenye akaunti kuwa zimerudishwa😡😡😡😡😡😡😡😡
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom