Pinda akubali kujiuzulu jioni hii

Status
Not open for further replies.

silver25

JF-Expert Member
Jul 29, 2010
744
0
Mimi nimesikia pia Tibaijuka, Muhongo na Beno Nduru wataachia ngazi hivi punde sasa najiuliza CCM ndo munataka kucheza kalata ipi kwa kuwatoa kafara hao? sisi tunataka waende Mahakamani wafilisiwe hapo ndipo tutaona aki imetendeka, lasivyo hata hao watateuliwa na Mkulungwa wataiba tu.
 

Tetty

JF-Expert Member
Jan 6, 2012
26,386
2,000
Awamu hii hatuitaji kujiudhuru pekee ni lazima na hatua za kisheria zichukuliwe ikishindikana wananchi tuhamsishane ili tuwahukumu hawa wezi na ikiwezekana WAPIGWE TU.
Hawa inabidi WANYONGWE tu:hatari:
 

nyamwenga

JF-Expert Member
Feb 9, 2014
660
0
kujihudhuru sio mpaka atake hata asipotaka tutamhudhurisha mshenzi huyu! Hatuwezi kumpa mwizi ajichagulie adhabu huu utakuwa wendawazimu! Kwanza hapaswi kufunua domo lake kuongea, yeye fact ziongee!!

NA AKIKATAA KUJIHUDHURU ATAPIGWA TU, NA MIMI NASEMA APIGWE TU.
 
Status
Not open for further replies.

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom