Pinda abadili upepo wa CCM urais 2015

Pinda abadili upepo wa CCM urais 2015

Ccm ina watu wengi sana wenye uwezo wa urais,but kila tunapowapima ili kumpata mmbora wao pinda anaibuka kidedea,hatumpendi panda kama pinda coz sio ndugu yetu wala rafiki lakini tunachokipenda ni uwezo wake wa uongozi basi sii vinginevyo.
 
wakuu salaam sana.
_sikatai huyu baba yetu kuwania urais ila nachojiuliza na kama unaweza na wewe unijibu,amekuwa PM kwa miaka kumi amefanya mambo yepi kwa taifa hadi aitamani hiyo nafasi ya urais?
_Nilimtoa katika orodha ya viongozi siku ile alipolia bungeni kuhusu alibino na hadi leo hii alibino wanauawa na yeye bado ni pm huku vyote vya ulinzi na usalama vikiwa chini yake.
_zaidi siku ile aliposhidwa kumfuta kazi jairo.
_sasa huyu akiwa rais hii nchi itakuweje na hapo sijagusia upande wa maendeleo kama huko kwao sijui katavi watoto wanakaa chini darasani na raia wanakunywa maji kwenye madibwi na wanyama?
_naomba mnisaidie wakuu
 
wakuu salaam sana.
_sikatai huyu baba yetu kuwania urais ila nachojiuliza na kama unaweza na wewe unijibu,amekuwa PM kwa miaka kumi amefanya mambo yepi kwa taifa hadi aitamani hiyo nafasi ya urais?
_Nilimtoa katika orodha ya viongozi siku ile alipolia bungeni kuhusu alibino na hadi leo hii alibino wanauawa na yeye bado ni pm huku vyote vya ulinzi na usalama vikiwa chini yake.
_zaidi siku ile aliposhidwa kumfuta kazi jairo.
_sasa huyu akiwa rais hii nchi itakuweje na hapo sijagusia upande wa maendeleo kama huko kwao sijui katavi watoto wanakaa chini darasani na raia wanakunywa maji kwenye madibwi na wanyama?
_naomba mnisaidie wakuu
Umesahau na cku aliposema "na wapigwe tu"
 
Yeye ni tofauti na mkulu;kwenye maamuzi magumu,yeye analia mkulu uwa anacheka.
 
wakuu salaam sana.
_sikatai huyu baba yetu kuwania urais ila nachojiuliza na kama unaweza na wewe unijibu,amekuwa PM kwa miaka kumi amefanya mambo yepi kwa taifa hadi aitamani hiyo nafasi ya urais?
_Nilimtoa katika orodha ya viongozi siku ile alipolia bungeni kuhusu alibino na hadi leo hii alibino wanauawa na yeye bado ni pm huku vyote vya ulinzi na usalama vikiwa chini yake.
_zaidi siku ile aliposhidwa kumfuta kazi jairo.
_sasa huyu akiwa rais hii nchi itakuweje na hapo sijagusia upande wa maendeleo kama huko kwao sijui katavi watoto wanakaa chini darasani na raia wanakunywa maji kwenye madibwi na wanyama?
_naomba mnisaidie wakuu

Umesahau na cku aliposema "na wapigwe tu".
 
Sisi hatuchagui Rais based on mtu alifanya nini kabla.

Siku wanapendekezwa mpaka wanachaguliwa Urais, Mkapa, Mwinyi, Kikwete, walikuwa wamefanya nini kabla?
 
Hafai tu kwa nafasi ya urais kwani hata aliyonayo inampwaya. Ushahidi mnao ila mnauvumbia macho.
 
natamani kuongozwa na rais muadilifu.
natamani kuongozwa na rais msikivu.
natamani kuongozwa na rais hasienuka rushwa.
natamani kuongozwa na rais anaeifahamu ikulu vizuri.
natamani kuongozwa na rais ambaye leadership graph yake inapanda kila siku.
natamani kuongozwa na rais anaeguswa na matatizo yetu.
Kwa kifupi natamani Mizengo Pinda awe rais wa Tanzania 2015.
 
Kwa kweli Pinda anastahili kusonga mbele. Wapo wengi aina ya Pinda ila Pinda ana sifa za ziada kuliko wenzake. Anaguswa zaidi na matatizo ya wananchi
 
natamani kuongozwa na rais muadilifu.
natamani kuongozwa na rais msikivu.
natamani kuongozwa na rais hasienuka rushwa.
natamani kuongozwa na rais anaeifahamu ikulu vizuri.
natamani kuongozwa na rais ambaye leadership graph yake inapanda kila siku.
natamani kuongozwa na rais anaeguswa na matatizo yetu.
Kwa kifupi natamani Mizengo Pinda awe rais wa Tanzania 2015.

Pamoja na yote unatamani kuongozwa na rais anayependa kulialia kila wakati
 
Kwa kweli Pinda anastahili kusonga mbele. Wapo wengi aina ya Pinda ila Pinda ana sifa za ziada kuliko wenzake. Anaguswa zaidi na matatizo ya wananchi

lizaboni naona sasa umejianika mwnyewe uchi wq mnyama,kwahyo kumpinga kote lowassa humu ndani kumbe lengo lako ilikuwa ni mzee wa vipigo pinda? We ni buree kabsa,unamfananisha pinda na lowassa kiutendaji?
 
Back
Top Bottom