Pinda abadili upepo wa CCM urais 2015

Pinda abadili upepo wa CCM urais 2015

Kayaanza
 

Attachments

  • 1409023110524.jpg
    1409023110524.jpg
    14.4 KB · Views: 112
Dr. Slaa aliwahi kusema matatizo tunayopata kutokana na kila mmoja kujiona anafaa kuwa rais ni matokeo ya rais aliyepo kushusha hadhi ya urais. Baada ya Pinda kutumbukia kwenye kinyang'anyiro eti wazanzibar wanasema hafai kwa sababu aliwahi kusema Zanzibar siyo nchi.

Binafsi pamoja na kuamini Zanzibar siyo nchi lakini wako sahihi maana pamoja na kutoa kauli hiyo Zanzibar walivunja katiba ya Jamuhuri ya muungano kutamka kwenye ibara ya kwanza ya katiba yao kwamba Zanzibar ni nchi. Alikuwepo na aliapa kulinda katiba hiyo hiyo iliyovunjwa kwa hasira za kauli yake, alinywea kutoa kauli yoyote mpaka leo.

Ametoa kauli mbili za kuvunja katiba, pale alipotaka wanaoua albino wauawe na kauli kwamba wasiotii amri za polisi "wapigwe tu". Hatuwezi kuwa na rais asiyeweza ku-control mdomo wake. Hebu fikiria kauli hizo tata angezitoa akiwa rais na ukizingatia marais wetu Afrika huwa hawaombi radhi kufuatia kauli zao za hovyo ingekuwaje?

Tumeona bunge la katiba likivurugika tokana na kauli za Kikwete, sasa Pinda asiyeweza kupima kauli zake anautaka urais. Sasa nimeani rasmi CCM hawana mgombea bora, Kigwangala! Ngeleja! Makamba! Lowassa!! Pinda! Mwalimu alikufa na CCM hii ni CCM akademia.
 
wanafiki ndiyo wanajadili watu ila jamii ya wastarabu inajadili ishu wala siyo watu.
 
Pinda ni zaidi ya kiongozi anafaa Sana 2015 twendeni na pinda
 
watanzania mbona mnakuwa wasahaurifu kiasi hicho! JK alipotangaza nia ya kugombea mwaka 2005 alipigwa zengwe la ugonjwa na kwamba asingemaliza miaka 10 ya uongozi wake, lkn mpaka leo anadunda. Siasa za maji taka hazitaisaidia hii nchi kuondokana na utegemezi wa Wazungu. TZ ya kizazi cha leo inahitaji mtu mwenye transformational ideas, mtu atakaye waunganisha watanzania bila kujali dini wala ukanda wao, mtu anayeijua vyema historia ya nchi hii na mtu ambaye hata kabla hajapata madaraka anaonesha kwa vitendo dhamira ya dhati ya kutatua changamoto zinazowakabili watanzania...HUYO NDIO RAIS WA TZ AJAYE.
 
hatutaki viongozi wenye busara wanaaribu nchi sionaona sasa busara mpaka kwenye mikataba
 
Dr Slaa aliwahi kusema matatizo tunayopata kutokana na kila mmoja kujiona anafaa kuwa rais ni matokeo ya rais aliyepo kushusha hadhi ya urais. Baada ya Pinda kutumbukia kwenye kinyang'anyiro eti wazanzibar wanasema hafai kwa sababu aliwahi kusema Zanzibar siyo nchi.

Binafsi pamoja na kuamini Zanzibar siyo nchi lakini wako sahihi maana pamoja na kutoa kauli hiyo Zanzibar walivunja katiba ya Jamuhuri ya muungano kutamka kwenye ibara ya kwanza ya katiba yao kwamba Zanzibar ni nchi. Alikuwepo na aliapa kulinda katiba hiyo hiyo iliyovunjwa kwa hasira za kauli yake, alinywea kutoa kauli yoyote mpaka leo.

Ametoa kauli mbili za kuvunja katiba, pale alipotaka wanaoua albino wauawe na kauli kwamba wasiotii amri za polisi "wapigwe tu". Hatuwezi kuwa na rais asiyeweza ku-control mdomo wake. Hebu fikiria kauli hizo tata angezitoa akiwa rais na ukizingatia marais wetu Afrika huwa hawaombi radhi kufuatia kauli zao za hovyo ingekuwaje?

Tumeona bunge la katiba likivurugika tokana na kauli za Kikwete, sasa Pinda asiyeweza kupima kauli zake anautaka urais. Sasa nimeani rasmi Ccm hawana mgombea bora, Kigwangala! Ngeleja! Makamba! Lowassa!! Pinda! Mwalimu alikufa na Ccm hii ni Ccm akademia.

Kwahiyo unataka nirudi simiyu nikapige "MKOMBOTHI" wa mama Jmaila ..lete mkombothi.... a.k.a.kangara...??? Thubutu yako...tutabanana hapa hapa kwa mkulu wa kaya
 

Attachments

  • 2_(2).jpg
    2_(2).jpg
    47.5 KB · Views: 209
  • PINDA.2.jpg
    PINDA.2.jpg
    40.7 KB · Views: 212
  • pindac.jpg
    pindac.jpg
    120.4 KB · Views: 275
Kiongozi wa kweli ndiye mteuliwa kutoka kwa Mungu,wale wenye Kumcha Mungu mtuambie ni nani kiongozi wa kweli na mtuthibitishie hilo bila ya kusitasita,awe ni wa ccm au Chadema.

chadema wote hovyo. Usitamani mwnamke asiye mke wako, hayo siyo maneno yangu , yako kwenye vitabu vitakatifu
 
Watu hawatakiwi kumshangaa pinda kwani bado wengi watakuja na tutawasikia mpaka itimie ile idadi iliyotajwa na ritz.

Kitu cha msingi cha kujiuliza je kati ya hao wote wanaotajwa ni nani aliye msafi .Watanzania tumekaririshwa tu baadhi ya watarajiwa hao juu ya uadilifu wao .

Swali langu je kundi moja litakuwa tayari kuliunga mkono kundi jingine,au tutegemee mgawanyiko ndani ya ccm.

Kwa sasa hali ilivyo ni rahisi mno kwa chadema kushinda kiti cha uraisi kuliko hata kuongeza idadi ya wabunge . Kama itatokea hivyo basi waziri mkuu itabidi atoke ccm kwani ndiyo chama kitakacho pata wabunge wengi katika uchaguzi ujao ,ngoja muda uje tuone vioja hivyo.
CHADEMA mbona hamjisemi, au kwa kuwa chama chenu ni cna kifalme na kwa maana hiyo mgombea wenu anafwhamika?
 
Kiongozi wa kweli ndiye mteuliwa kutoka kwa Mungu,wale wenye Kumcha Mungu mtuambie ni nani kiongozi wa kweli na mtuthibitishie hilo bila ya kusitasita,awe ni wa ccm au Chadema.

Chadema wanatamani wake za watu, vitabu vitakatifu vinakataza
 
wanafiki ndiyo wanajadili watu ila jamii ya wastarabu inajadili ishu wala siyo watu.
Siyo kwa maana unayoijua ww! Hapa anajadiliwa mtu anaetaka ofisi kubwa kuliko zote tanzania na si mtu yeyote ndugu. Ni lazima wananchi wamjue vizuri kabla hawajamkabidhi hiyo ofisi na si vinginevyo.
 
Eeeee baba mungu, tuokoe sisi viumbe wako uliotuweka Tanzania kihalali kabisaa. Adhabu uliyotupa kwa kutuletea janga la JK kwa miaka 10 linatosha. Tunaomba utuepushe na balaa jingine linalosikika kuja tena Tanzania la Mizengo Pinda.
 
Back
Top Bottom