Pinda abadili upepo wa CCM urais 2015

Pinda abadili upepo wa CCM urais 2015

Akiwa raHisi itakua ni wapigwe tu

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 
Pinda uongozi mkubwa sio talanta yake labda ukuu wa wilaya
 
Hafai kabisa ameivuruga taaluma ya afya baada ya kumulu madactari wapigwe.
 
Huyu jamaa km lilivyo jina lake.kiukweli akichukua urais hii nchi itazd kupinda zaid ya awali.kuliko awe rais bora tu mkuu aongezewe muda tena.au wampe urais wa wakulima
 
Naanza kuamini taratibu CCM hawana mgombea 2015.
 
Halafu inasemekana jamaa ni mgonjwa
hivyo akiwa rais atakuwa kiguu na njia kwenda nje for treatment purposes
 
Watu hawatakiwi kumshangaa pinda kwani bado wengi watakuja na tutawasikia mpaka itimie ile idadi iliyotajwa na ritz.

Kitu cha msingi cha kujiuliza je kati ya hao wote wanaotajwa ni nani aliye msafi .Watanzania tumekaririshwa tu baadhi ya watarajiwa hao juu ya uadilifu wao .

Swali langu je kundi moja litakuwa tayari kuliunga mkono kundi jingine,au tutegemee mgawanyiko ndani ya ccm.

Kwa sasa hali ilivyo ni rahisi mno kwa chadema kushinda kiti cha uraisi kuliko hata kuongeza idadi ya wabunge . Kama itatokea hivyo basi waziri mkuu itabidi atoke ccm kwani ndiyo chama kitakacho pata wabunge wengi katika uchaguzi ujao ,ngoja muda uje tuone vioja hivyo.
 
Wote wanaojitokeza ni wadhaifu mno ,wapo mafisadi,wapo wanao amuru kuuwa watu,wapo wezi wa madini,wapo vichwa maji ,wabishi,wauza unga,wamaliza tembo na majangiri.
 
Bila kusahau wote ni Wa Gonjwa na Dhaifu wa Afya ya Mwilo
 
Hakuna aliyekamilika si ndani ya ccm wala chama chochote utakachokiunga mkono wewe usomaye post hii.
Nalog off
 
Kiongozi wa kweli ndiye mteuliwa kutoka kwa Mungu,wale wenye Kumcha Mungu mtuambie ni nani kiongozi wa kweli na mtuthibitishie hilo bila ya kusitasita,awe ni wa ccm au Chadema.
 
Back
Top Bottom