Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pikipiki mpya toka China

Discussion in 'Jamii Photos' started by MduduWashawasha, Aug 24, 2011.

  1. MduduWashawasha

    MduduWashawasha JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 1,435
    Likes Received: 301
    Trophy Points: 180
    ATT00002.jpg
    Kwa mtaji huu hata mimi ntaagiza pikipiki sasa
     
  2. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 792
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Duh! Kaaaaaazi ni kwako!!
     
  3. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mmmmmmmmmmmmmmmmh sasa nini hii?si ajali zitakuwa nyingi sana?maana vijana watajikuta wanafikiria mambo ya chumbani mpaka ana----- then si ajili hiyo
     
  4. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nahitaji moja tafadhali.
     
  5. africa6666

    africa6666 JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 281
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hizi bongo watanunua sana tena hata kwa bei mbaya, hii 3 in 1
     
  6. Xkalinga

    Xkalinga Senior Member

    #6
    Aug 24, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli wanadamu muda wote tunapenda kuwaza mambo ya faraghani sijajua kwa nini!!!Sasa hiyo sijui utapita nayo wapi,kama sio watu wakushangae na wakuone una uchu kupindukia!!!Yalianza masinki ya kunawia,vikaja viti na sasa tukutuku zenye umbo hilo.Duu,kaubunifu lakini....
     
  7. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kaz kwelikwel
     
  8. mseseve

    mseseve JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    wachaga hawatanunua kwa kuwa wao na malove tofauti labda wazee wa mahaba tanga kunani
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,670
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Shughuli itakuwa pevu barabarani.
     
  10. C

    CHIEF MGALULA JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2011
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 641
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 60
    naomba utaratibu wa kuzipata!!!
     
  11. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,920
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hapa unaweza kujikuta unahangaika na kuvuta mafuta ukidhani ndo breki... Kinachofuata mi simo..!
     
  12. S

    Simbamwene JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2011
    Joined: Jun 22, 2008
    Messages: 287
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Laanakum, wengine tumefunga, tulidhani ni pikipiki kumbe ufuska mtupu.
     
  13. I

    Iron-rock Member

    #13
    Aug 24, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Znauzwa wapi?
     
  14. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    zimefika bongo?nataka 100 za biashara!zinalipa sana hizi
     
  15. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 19,446
    Likes Received: 10,868
    Trophy Points: 280
    Hizi unanunua kama 20 hivi za kukodisha kwa watu. Inakuwa kama umefungua danguro vile. Naamini baada ya mwaka utakuwa na visenti kama vya jamaa yetu wa Bariadi.
     
  16. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    fyuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu nimepita
     
  17. DULLAH B.

    DULLAH B. JF-Expert Member

    #17
    Aug 24, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 675
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Bongo zimèfika?
     
  18. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #18
    Aug 24, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 20,230
    Likes Received: 7,495
    Trophy Points: 280
    afadhali zije ili wanaume mpunguze ubakaji
    mjibake wenyewe make hisia zikija unaweka
    petrol unazunguka laund mbili mambo safi kabisaaaa
    ila inabidi mvae kitu mfano wa kanzu msistukiwe
    wachin nux duuuh
     
  19. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #19
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,634
    Likes Received: 1,473
    Trophy Points: 280
    Mkulu ameagiza tatu sampuli hii.
     
  20. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #20
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,285
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    hawa wachina sasa huku wanakoelekea siko! Siko kabisaa!!!!
     
Loading...