Nauza pikipiki aina ya Honda Ace 150, iliyotumika kidogo sana na ipo katika hali safi kabisa.
🛵 Maelezo muhimu:
Aina: Honda Ace 150
Umbali uliotembea: KM 400 tu (karibu mpya kabisa)
Hali ya injini: Safi, safi kabisa, cc150
Matumizi: Binafsi, imetunzwa vizuri
Uwezo: Inafaa kwa biashara (bodaboda) au matumizi binafsi
Mafuta: Inatumia mafuta kidogo sana (economical)
✨ Faida zake:
Haijachakaa, bado mpya sana
Gharama za matengenezo sifuri
Inawaka kwa urahisi na iko stable barabarani
Inafaa kwa safari za mjini na nje ya mji
💰 Bei: 3200000
📍 Mahali: mbeya-mbarali
📞 Mawasiliano: 0789088982
🚀 Usikose fursa ya kumiliki pikipiki bora yenye ubora wa Hali ya juu nguvu kubwa kwa bei nafuu!
NB😛LATE NUMBER (KADI) INATOKA WIKI HII IKITOKA NAKUKABIDHI
MAONGEZI YAPO KIDOGO SANA
🛵 Maelezo muhimu:
Aina: Honda Ace 150
Umbali uliotembea: KM 400 tu (karibu mpya kabisa)
Hali ya injini: Safi, safi kabisa, cc150
Matumizi: Binafsi, imetunzwa vizuri
Uwezo: Inafaa kwa biashara (bodaboda) au matumizi binafsi
Mafuta: Inatumia mafuta kidogo sana (economical)
✨ Faida zake:
Haijachakaa, bado mpya sana
Gharama za matengenezo sifuri
Inawaka kwa urahisi na iko stable barabarani
Inafaa kwa safari za mjini na nje ya mji
💰 Bei: 3200000
📍 Mahali: mbeya-mbarali
📞 Mawasiliano: 0789088982
🚀 Usikose fursa ya kumiliki pikipiki bora yenye ubora wa Hali ya juu nguvu kubwa kwa bei nafuu!
NB😛LATE NUMBER (KADI) INATOKA WIKI HII IKITOKA NAKUKABIDHI
MAONGEZI YAPO KIDOGO SANA