Pigo kwa Kwa Ccm tena...!!!


TOFU

TOFU

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2012
Messages
552
Likes
83
Points
45
TOFU

TOFU

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2012
552 83 45
Hatimae Ccm yapoteza nguvu Kazi nyingine baada ya Kifo Cha Ghalfa kwa MEJA MUYA aliekuwa mkufunzu mkuu wa Green Gard kilichotokea siku ya Juma nne ..!!
GreenGurd wamezagaa kila mahali..
Kifo kimetokea katika Hospital ya KCMC .!!
Anazikwa nyumbani kwake Moshi mtaa wa Chekereni ya Bonite...!!
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,279
Likes
370
Points
180
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,279 370 180
RIP Meja
Ila amekufa kabla hajaona ukombozi wa Tz 2015
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
202
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 202 160
Amepata nini tena . ... Poa wapo wengine watakaoshuhudis ukombozi wa Pili wa Jamuhuri yetu
 
B

blueray

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2012
Messages
2,219
Likes
6
Points
0
B

blueray

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2012
2,219 6 0
Kwani green guard wanapewa mafunzo ya kijeshi?

Au Muya si meja wa jeshi?

Naomba ufafanuzi
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
58,182
Likes
55,787
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
58,182 55,787 280
kutokana na marehemu kuwa Mkufunzi wa watesaji na wauaji wakubwa waliothibitishwa nchi nzima , basi bila shaka mahali atakapowekwa na MWENYEZI MUNGU panafahamika .
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
58,182
Likes
55,787
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
58,182 55,787 280
Kwani green guard wanapewa mafunzo ya kijeshi?

Au Muya si meja wa jeshi?

Naomba ufafanuzi
hapa jf kuna ushahidi wa picha jinsi greenguard wanavyopewa mafunzo ya kijeshi , nini usichoamini ?
 
manning

manning

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,527
Likes
117
Points
160
manning

manning

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,527 117 160
poleni sana watani zangu kwa msiba.
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
39,275
Likes
20,413
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
39,275 20,413 280
kutokana na marehemu kuwa Mkufunzi wa watesaji na wauaji wakubwa waliothibitishwa nchi nzima , basi bila shaka mahali atakapowekwa na MWENYEZI MUNGU panafahamika .
Uko sahihi kabisa.
 
S

sawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
2,713
Likes
356
Points
180
S

sawa

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
2,713 356 180
poleni wafiwa ila CCM laiti hata mawe yangepiga kura tanzania mngeambulia aibu kama aliyoipata JK 2010 NA KUCHAKACHUA KURA ILA MWENYEZI MUNGU YUPO
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Likes
6
Points
135
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 6 135
Hivi kule moshi walivyo na akili kuna ccm! Mwenye cheo hicho!
 
N

Noboka

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2011
Messages
1,183
Likes
157
Points
160
N

Noboka

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2011
1,183 157 160
Mungu amweke mahali anapostahili
 
B

BRO. B

Senior Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
124
Likes
0
Points
0
B

BRO. B

Senior Member
Joined Apr 2, 2012
124 0 0
MUYA - RIP.
Au ndizo dali za kifo cha CCM 2015 ?
 
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2011
Messages
9,041
Likes
7,116
Points
280
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2011
9,041 7,116 280
rest in ...... green guard master
nadhani yupo miongoni mwa hawa.
 

Attachments:

HUNIJUI

HUNIJUI

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2012
Messages
1,441
Likes
14
Points
135
HUNIJUI

HUNIJUI

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2012
1,441 14 135
Hatimae Ccm yapoteza nguvu Kazi nyingine baada ya Kifo Cha Ghalfa kwa MEJA MUYA aliekuwa mkufunzu mkuu wa Green Gard kilichotokea siku ya Juma nne ..!!
GreenGurd wamezagaa kila mahali..
Kifo kimetokea katika Hospital ya KCMC .!!
Anazikwa nyumbani kwake Moshi mtaa wa Chekereni ya Bonite...!!
Hivi hichi chuo kipo wapi na wanatoa mafunzo gani hasa?
 
BASIASI

BASIASI

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
3,620
Likes
520
Points
280
BASIASI

BASIASI

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2010
3,620 520 280
aisee huyu mchaga alikosea njia kweli anywa

rip mkuu ulale pema peponi
 
Ngonepi

Ngonepi

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2013
Messages
1,552
Likes
413
Points
180
Ngonepi

Ngonepi

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2013
1,552 413 180
Amekufa bola kuuona ukombozi, inasikitisha sana!!.
 
K

kavale

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2013
Messages
228
Likes
0
Points
0
K

kavale

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2013
228 0 0
Ni watu wa ajabu sana wanaofurahia vifo. vya wenzao nafikiri ninyi ni wachawi
 
G

Godfreymwasubila

Senior Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
108
Likes
0
Points
0
G

Godfreymwasubila

Senior Member
Joined Apr 13, 2013
108 0 0
Ni watu wa ajabu sana wanaofurahia vifo. vya wenzao nafikiri ninyi ni wachawi. NO! NO! NO! NOOO! tunahuzunika pale tu anapokufa shujaa k.v MWL.NYERERE, na hata ROBERT MUGABE.
 

Forum statistics

Threads 1,275,100
Members 490,908
Posts 30,532,670