Piga simu hapa bila kutumia vocha hata mia yako


Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
13,628
Likes
13,098
Points
280
Age
21
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
13,628 13,098 280
Aman iwe nanyi wapendwa katika bwana

Kama kichwa cha habar kinavyo jieleza hapo juu

Piga cm inch yeyote ile
Piga cm kwa mtu yeyote yule piga cm hata kama ni kwa rais au hata kama ni kwa dk shika
Piga kwa taas yeyote ile
Mpigie cm member yeyote
Hata kama ni mimi nipigie lakin usinibipu mkuu maana ukinibipu mimi nitakupigia

Ni hayo tu

LONDON BABY
 
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
13,628
Likes
13,098
Points
280
Age
21
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
13,628 13,098 280
Haloo haloo wakuu nimewapigia nataka kuwauliza swali moja iv et ni kosa kwa msukuma dk shika kununua nyumba ya msukuma lugumi kwenye nchi ya msukuma magufur ndan ya mkoa wa msukuma makonda afu askofu mkuu akiwa ni msukuma gwajima
 
kamjabari

kamjabari

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2017
Messages
314
Likes
352
Points
80
kamjabari

kamjabari

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2017
314 352 80
Hilo game limekaa viziri!
 
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
13,628
Likes
13,098
Points
280
Age
21
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
13,628 13,098 280
Halo niaje arifuu naona jiji la mwanza ni kubwa sana kushinda kimkoa cha arusha
 
Friday Malafyale

Friday Malafyale

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2017
Messages
1,335
Likes
1,535
Points
280
Friday Malafyale

Friday Malafyale

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2017
1,335 1,535 280
Post zingine khaa magumashi
 
mbere

mbere

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2015
Messages
6,589
Likes
5,378
Points
280
mbere

mbere

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2015
6,589 5,378 280
Baby boy?????????!!!!!!
Mhh wee ni wa aina gani? Haloo
 

Forum statistics

Threads 1,215,680
Members 463,371
Posts 28,556,759