Daudi Mchambuzi JF-Expert Member Joined Nov 25, 2010 Posts 62,189 Reaction score 128,283 Apr 24, 2020 #2 Na hawawezi kumkamata kwasababu wameshasema hakuna aliyetoroka.
Ndachuwa JF-Expert Member Joined Mar 8, 2006 Posts 6,268 Reaction score 4,585 Apr 24, 2020 #3 Labda ni miongoni mwa wale 37 walioruhusiwa leo
Elungata JF-Expert Member Joined Jan 28, 2011 Posts 40,603 Reaction score 33,824 Apr 24, 2020 #4 Kishapona kumbe?
mzushi JF-Expert Member Joined Mar 9, 2012 Posts 3,094 Reaction score 4,256 Apr 24, 2020 #5 Huoni Ambulance hiyo Kaka, yupo Amana hapo a nakula upepo nje
chuma cha mjerumani JF-Expert Member Joined Dec 4, 2013 Posts 12,351 Reaction score 25,870 Apr 24, 2020 #6 Asiende bar Tena apigie gambe home Mbona Ni Kama wagonjwa wanakula upepo??
MOTOCHINI JF-Expert Member Joined Jan 20, 2014 Posts 29,105 Reaction score 35,516 Apr 24, 2020 #7 Amana Hamuijui au
Azarel JF-Expert Member Joined Aug 25, 2016 Posts 29,020 Reaction score 40,848 Apr 24, 2020 #8 Hapo anateseka sana na Kiu ya beer na bapa. Atailaani Corona maisha yake yote Sent using Jamii Forums mobile app
Hapo anateseka sana na Kiu ya beer na bapa. Atailaani Corona maisha yake yote Sent using Jamii Forums mobile app
Al Watani JF-Expert Member Joined Dec 28, 2014 Posts 22,720 Reaction score 34,559 Apr 24, 2020 #10 chuma cha mjerumani said: Asiende bar Tena apigie gambe home Mbona Ni Kama wagonjwa wanakula upepo?? Click to expand... Kwani hawaruhusiwi kula upepo? Sent using Jamii Forums mobile app
chuma cha mjerumani said: Asiende bar Tena apigie gambe home Mbona Ni Kama wagonjwa wanakula upepo?? Click to expand... Kwani hawaruhusiwi kula upepo? Sent using Jamii Forums mobile app
Barakoa JF-Expert Member Joined Apr 11, 2020 Posts 772 Reaction score 1,405 Apr 24, 2020 #11 Watu wataanza mkimbia wakimuona
Darmian JF-Expert Member Joined Oct 1, 2017 Posts 17,315 Reaction score 46,858 Apr 24, 2020 #12 Hiyo ambulance pembeni vipi?
chuma cha mjerumani JF-Expert Member Joined Dec 4, 2013 Posts 12,351 Reaction score 25,870 Apr 24, 2020 #13 PTER said: Kwani hawaruhusiwi kula upepo? Sent using Jamii Forums mobile app Click to expand... Umesoma heading?
PTER said: Kwani hawaruhusiwi kula upepo? Sent using Jamii Forums mobile app Click to expand... Umesoma heading?