Pichani kasi ya Lowasa si ya kawaida | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pichani kasi ya Lowasa si ya kawaida

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Feb 5, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Sijawahi kumwona Lowasa ametilia walao ile kofia ya blakashia, maana nikisema kanzu na koti juu yake nitakuwa nimeenda mbali mno. Jana hapa alichojitahidi ni kuvua tu viatu kwa kuingia mahali patakatifu.
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,399
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    No comment
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,587
    Likes Received: 15,019
    Trophy Points: 280
    Rais................
     
  4. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,496
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    mimi namuona mzee huyu anatafuta huruma ya watanzania ili aweze kuepuka kuwajibishwa iwapo madaraka yakimuendea rais mkorofi mwenye nia na uwezo wa kupambana na mafisadi.
     
  5. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 9,660
    Likes Received: 5,181
    Trophy Points: 280
    Speed yake tu,ya mwanga cha mtoto
     
  6. Matango

    Matango JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    labda ingekuwa katika swala msikitini. Lakini mjumuiko kama huo wa maulid-ruhusa. Kwa wakristo anaenda na kwa waislamu anaenda. Tatizo liko wapi ??/
     
  7. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #7
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 3,026
    Likes Received: 1,196
    Trophy Points: 280
    We First Lady.if you had no comment,then,there was no need to comment.
     
  8. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Lowassa ni Raisi wetu. Full stop. Wanampiga vijembe akiwa nje wakiwa na shida wananyenyekea! Sio

    wakristo, Sio waislam, sio viongozi wenzake wa CCM. If they cant beat him why not joining him?

    Waache unafiki
     
  9. L

    LISAH Senior Member

    #9
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tumuombee , maana hii speed asije dondoka!
     
  10. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ENL bana, watu wanapiga madongo yeye kimya, matamasha ya michango makanisani, misikitini na kwenye huduma za jamii kama kawa. Kama hana akili nzuri vile, lakini jamaa anajua anachokifanya. Mwisho wa siku watu watasema ni kweli. Lisemwalo lipo!
     
  11. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,891
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Angedondoka kama wangefanikiwa kumvua gamba akawa mwepesi, lakini kwa sasa kwa kuwa gamba lake bado analo hakuna uwezekano wa kudondoka asilani.
     
  12. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,082
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Duh!huyu mmasai feki kweli njaa anaiweza,naona kajichanganya na yeye kavua na viatu kabisa...kweli mpaka ifike 2015 tutakua tumeyaona mengi sana aise,haya bwana yetu macho!
     
  13. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,082
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Hapa naomba nimtetee kidogo mzee wangu huyu fisadi aliyelazimika kujiuzulu uwaziri mkuu kutokana na ushiriki wake katika kashfa ya RICHMOND!

    [​IMG]
     
  14. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #14
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    poa asanteni sana sina coment
     
  15. kadeti

    kadeti JF-Expert Member

    #15
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    ilo ndo jembe bwana tena kilimo kwanza!
     
  16. K

    Konya JF-Expert Member

    #16
    Feb 5, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 918
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    anajitahidi kutusahaulisha
     
  17. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #17
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 12,718
    Likes Received: 4,118
    Trophy Points: 280
    rais wetu mtarajiwa.
     
  18. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #18
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    [​IMG][​IMG]

    Nafuta kauli kwenye hansadi kwamba havai barkashia, kumbe yumo na kanzu kasoro koti juu. Siasa si mchezo unatakiwa mtu uishi kama huna akili timamu vile, maana ukiwa na ile kitu tunasema personal identification for Imani mambo hayaendi.
     
  19. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #19
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Worst still, there was no need for you to read her no comment post.
     
  20. L

    Lingusenguse Member

    #20
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Eddo akiukosa Uraisi atakufa kwa pressure maana anatumia nguvu mno kupita maelezo kuutafuta, jamani Ikulu ni mzigo hapafai kukimbiliwa!!!!!!!!!
     
Loading...