hahahaaaa...hawaelwi mkuu. WasaidieHivi mlisomea wapi? Mlifaulu? Au mmefika hapa kwa neema tu?
Mmeambiwa tupieni picha za long time ago. (Once upon a time)
Chanzo: Mitandaoni
We jamaa ni Kati ya wapuuzi nliowahi kuwaona JF basi wewe unashika namba moja. I hate you, kama ningepewa nafasi ya kukutana na wewe Jambo la kwanza ningekukata kelbu ndo tusalimiane[emoji36] [emoji38]Hii picha ndiyo imetia doa hapo, ifute kabisa kwa maana hii familia ni kirusi cha wizi na Ufisadi wa nchi hii!
![]()
We jamaa ni Kati ya wapuuzi nliowahi kuwaona JF basi wewe unashika namba moja. I hate you, kama ningepewa nafasi ya kukutana na wewe Jambo la kwanza ningekukata kelbu ndo tusalimiane[emoji36] [emoji38]
Babe wangu umerudi! Karibu sana. Siku nyingi sana. Ulikuwa wapi?Katika ubora wake kitwanga
Wewe nae mbona wale wale wa lumumba au madiwani wa misungwiKatika ubora wake kitwanga
Umetumwa!View attachment 359401
Mwenyekiti wa Maisha CHADEMA na Mbunge wa Hai akimkabidhi Zawadi mshindi wa Miss Tanzania Hoyce Temu
Lowassa katokea fresh mno!Katika wote aliyetokea vizuri ni comrade che guevara,na hapo mwalimu kwenye press conference body langiage yake mnaionaje?
Babe wangu umerudi! Karibu sana. Siku nyingi sana. Ulikuwa wapi?
Siku hizi mambo kibao yamebadiika. Ila utazoea tu.Long time kweli babe, missed you! nimerudi bado nayasoma mazingira [emoji28] nimekuwa mgeni sasa
Sioni kosa lake mpaka ufikie kufikiria kumpa kelbu,alikuwa anatoa maoni yake tu.....We jamaa ni Kati ya wapuuzi nliowahi kuwaona JF basi wewe unashika namba moja. I hate you, kama ningepewa nafasi ya kukutana na wewe Jambo la kwanza ningekukata kelbu ndo tusalimiane[emoji36] [emoji38]
MMH..B.O is cuter than....never mindNa hawa pia ni wanasiasa wetu...
View attachment 361049