Picha za wanasiasa wetu wa kipindi hicho

Picha za wanasiasa wetu wa kipindi hicho

figganigga

Platinum Member
Joined
Oct 17, 2010
Posts
27,921
Reaction score
63,639
Cj94DF8UoAIiFIn.jpg

Mama Maria Nyerere (Maria Waningu Gabriel Magige), early 1950s. Amezaliwa 1930, Kiabaibi, Rorya.
Cj34elWXIAAnaUw.jpg

1965 Eduardo Mondlane na Ernesto "Che" Guevara katika ofisi za Chama cha FRELIMO, Dar Es Salaam.
CkhTdtgWgAI-UsZ.jpg

Prof Mark James Mwandosya na mkewe, Mama Lucy Akiiki, 1970s. Picha kwa hisani ya: Max Mwandosya
ClF4Ti3WQAAPnLX.jpg

Queen Elizabeth II na Mwalimu Nyerere in BBC filming of The Royal Family 1968-9. ©Royal Collection
Ckf6TETXIAAA7Ap.jpg

Waziri Mkuu wa zamani wa Tanzania, Edward Lowassa na mkewe, Mama Regina Lowassa.
CkgoJcgXEAAQDNQ.jpg

Rais Pombe Magufuli wa kwanza kulia Pamoja na wanafunzi wenzie, MSc Chemistry UDSM, Miaka ya 1990.
Clo6kZoWIAEC-Gc.jpg

Januari 23, 1964; Mwalimu Nyerere katika mkutano na waandishi wa habari baada ya Maasi ya Jeshi waliotaka kumpindua.

Chanzo: Mitandaoni
 
Kitwaga kumbe kaamza kuzitwanga ze laga longi... Swafiii kamanda pamoja sana
 
Duuh Lissu mshamba tokea enzi hizo,. Amshukuru Mwalimu kwa elimu ya bure maana huyu angeozea huko bush ikungi au Nkonkilangi.. Rip baba wa taifa.
 
Wekeni ile ya JK na Lowasa.
Inayonifurahisha ile ya Dr. Salim na Nyerere ya ya 1950s
 
Back
Top Bottom