Picha za tanzania/watanzania | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha za tanzania/watanzania

Discussion in 'Jamii Photos' started by Magembe R. Malima, Aug 8, 2012.

  1. Magembe R. Malima

    Magembe R. Malima JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 232
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    [​IMG]



    [​IMG]



    [​IMG]



    [​IMG]



    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]



    “Sometimes I have been in places so beyond my imagination. Then nothing else should be done then simply to record it. That’s what I did in Tanzania. ” – Aernout Overbeeke


    SOURCE: NDOTO Tanzanian Dream | *African Digital Art
     
  2. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 734
    Trophy Points: 280
    Wana mbunge bilionea. So no prob!
     
  3. M

    Moitalel Member

    #3
    Aug 8, 2012
    Joined: May 8, 2010
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yupi huyo
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sasa watanzania wote ni wamasai?
     
  5. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,930
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    mbona ni za wamasai tu? kwanza nna allergy nao
     
  6. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Hizo sio za watanzania.....
     
  7. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Hizo za juu zimenichefua, but the rest are quite representative of what we see in certain regions.
     
  8. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ni kweli hao ni watanzania, hata baadhi yao nawatambua hata kwa majina. so what?????
     
  9. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #9
    Aug 9, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,123
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    True binti.
     
  10. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #10
    Aug 9, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,123
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Mkuu uko adimu kweli.
     
  11. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #11
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    :hug:miss you!
     
  12. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #12
    Aug 9, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Ambitious hata wewe na Mwali mmekuwa adimu sana kwa kweli....
    Anyway karibu chitchat hata uweunatusalimu tu...!
    Pia salamu zangu kwa bibie Mwali najua kupitia wewe salamu zangu zitafika salama!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. gmosha48

    gmosha48 JF-Expert Member

    #13
    Aug 9, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,773
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Ngoja mwenye wapiga kura wake aje!
     
  14. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #14
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 27,831
    Likes Received: 6,670
    Trophy Points: 280
    Mamvi.
     
  15. Kambaku

    Kambaku JF-Expert Member

    #15
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,516
    Likes Received: 1,431
    Trophy Points: 280
    Unauthibitisho gani kuwa ni watanzania kwani, wamesai wako hata Kenya mbona na kama ni picha za wananchi wa vijijini nadhani hata wa makabila mengine zinaweza fanana na hizi au zikawa mbaya zaidi, all in all hao wa kwenye hizo picha hasa hasa za kwanza wana hali ngumu hasa!
     
  16. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #16
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 27,831
    Likes Received: 6,670
    Trophy Points: 280
    Ngorongoro hapo mkuu.
     
  17. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #17
    Aug 9, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,123
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Pamoja kaka mimi mbona nipo sana ila nakuwa kimya huu mwezi mtukufu watu hawakawii kutengua swaumu za watu humu..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #18
    Aug 9, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,123
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Am honoured...likewise binti.
     
  19. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #19
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Hahahaaaaa Ambitious pambana na vikwazo na vishawishi uibuke shujaa
    Onyesha uko imara kwa kuviface na kuvishinda...lol umenifurahisha sana!
    Otherwise tukishakula pilau la idd usiotee tena kijana!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #20
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Dah tedo sijawahi kuhisi kuwa Tanzania kunaweza kuwa na hali kama hiyo!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...