Picha za kuogofya: Kaskazini mwa Israel

Picha za kuogofya: Kaskazini mwa Israel

Wanacheza na Nuclear Power Vilemba vitababuka.
Israel kitu Nyuklia hawezi kuzitumia Kwa nchi zote zinazomzumguka. Madhara ya Nyuklia akiitumia karibu hayawezi kuiacha Israel. Kwa sahau Kwa Nyuklia kitumika Lebanon, Palestine wala Jordan
 

Attachments

  • IMG_4312.jpeg
    IMG_4312.jpeg
    1.1 MB · Views: 20
Israel kitu Nyuklia hawezi kuzitumia Kwa nchi zote zinazomzumguka. Madhara ya Nyuklia akiitumia karibu hayawezi kuiacha Israel. Kwa sahau Kwa Nyuklia kitumika Lebanon, Palestine wala Jordan
Hivi unafikiri hao Magaidi wangekuwa na Silaha za Kinyuklia wangefikia mara mbili?!
 
Hivi unafikiri hao Magaidi wangekuwa na Silaha za Kinyuklia wangefikia mara mbili?!
Ndo maana hawana. Nyuklia haitakiwi ktk Mikopo na kundi la wapiganaji. Inatakiwa kuwa ktk mikono ya Serikali halali.
 
Hiyo inaitwa umenipiga lakini aujanitoa damu,kazi iendelee wavaa kobazi, Israel kazi anayo amn kupumzika job true true.
 
Uchokozi "too much" wa kupiga misitu?! Wakati Israel akiwatandika anapiga mpaka wake zenu!.

Hiyo miti baada ya muda itastawi tena, vipi wake zenu baada ya muda nao watastawi tena?
Huko Israel kaskazini wanakopakana na Lebanon,raia wote wamehama,Wana hamu kweli warudi Ila wapi, hizbullah inapiga kambi za jeshi na kuchoma misitu mpaka makazi,wanabaki na kazi ya kuzima,huko mpaka rada imepigwa,ving'ora havilii unasikia chuma kimetua tu
 
Acheni kuwazulumu Waisraeli Ardhi yao.
Toa dalili zako kama hao wana asili ya hapo, walio kuwepo hapo ni watoto walio fata sheria wa Yakobo ambao ni Palestine sio hao walio laniwa na Mungu

لُعِنَ ٱلَّذِينَ كَفَرُوا۟ مِنۢ بَنِىٓ إِسْرَٰٓءِيلَ عَلَىٰ لِسَانِ دَاوُۥدَ وَعِيسَى ٱبْنِ مَرْيَمَ ۚ ذَٰلِكَ بِمَا عَصَوا۟ وَّكَانُوا۟ يَعْتَدُونَ ٧٨

Cursed were those who disbelieved among the Children of Israel by the tongue of David and of Jesus, the son of Mary. That was because they disobeyed and [habitually] transgressed.
 
Duh aise inasikitisha sana Israel inachomwa moto vibaya...sema Hezibollah wangeongeza kidogo ili moto uunguze majengo na maficho ya wayahudi 🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥
Na wewe umekuwa na akili za wafuasi wa Mudy!?? Hebu kuwa na akili bwana
 
Toa dalili zako kama hao wana asili ya hapo, walio kuwepo hapo ni watoto walio fata sheria wa Yakobo ambao ni Palestine sio hao walio laniwa na Mungu

لُعِنَ ٱلَّذِينَ كَفَرُوا۟ مِنۢ بَنِىٓ إِسْرَٰٓءِيلَ عَلَىٰ لِسَانِ دَاوُۥدَ وَعِيسَى ٱبْنِ مَرْيَمَ ۚ ذَٰلِكَ بِمَا عَصَوا۟ وَّكَانُوا۟ يَعْتَدُونَ ٧٨

Cursed were those who disbelieved among the Children of Israel by the tongue of David and of Jesus, the son of Mary. That was because they disobeyed and [habitually] transgressed.
Waarabu ni Wavamizi kutokea Hejazi katika Karne ya Saba walikuwa wakiabudu Masanamu ya Al Uza na Al Laat wakatengeneza Dini ya kukopi kutoka katika Wakristo na Wayahudi.
Masanamu ya Uza Laat na Manat👇
220px-Relief_of_the_Arabian_goddess_Al-Lat,_Manat_and_al-Uzza_from_Hatra._Iraq_Museum.jpg
 
Hata Israel ni Taifa la Kiyahudi. Hivyo, Jenga hoja nje na Masuala yakidini. Usipelekwe na hisia za kidini ktk maisha yako Ili utende haki.
Israel hataki ugomvi na Muiran wala Mwarabu ila yeye ndio anataka kumalizwa na Magaidi.
 
BBQ party in northern Israel....Credit to Hezbollah for the preparation of amaizing bbq part[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Screenshot_20240614-234617.jpg
Screenshot_20240614-234020.jpg
Screenshot_20240614-234002.jpg
 
Issue Israel imepanda miti mingi sana ili kupoteza jangwa so Arabs wana take advatange and huku France and USA anamzuia Netanyahu kucharaza Mji wa Hebollah na beiruti yote... hi ni dharau Allah anapata jeuri
 
Issue Israel imepanda miti mingi sana ili kupoteza jangwa so Arabs wana take advatange and huku France and USA anamzuia Netanyahu kucharaza Mji wa Hebollah na beiruti yote... hi ni dharau Allah anapata jeuri
Kwani huoni wanapewa bbq party ya bure?[emoji23][emoji23][emoji23][emoji857][emoji857][emoji857]tulia wanyolewe kwa pasi ya mkaa[emoji38]
 
Issue Israel imepanda miti mingi sana ili kupoteza jangwa so Arabs wana take advatange and huku France and USA anamzuia Netanyahu kucharaza Mji wa Hebollah na beiruti yote... hi ni dharau Allah anapata jeuri
Wakati wanachoma misitu ya Lebanon kusini kwa kutumia mabomu ya White phosphorus mlikua wapi mbona hamkubweka?

Tit fot tat ***** zake

Halafu wewe sio ndo ulikuja na uzi kuwa Iran na Israel ni marafiki wa kudumu na hawatokaa warushiane risasi?Akili zako huwa unazipaki wapi?[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
[emoji3544]BREAKING NEWS[emoji3544]

Hezbollah leader Hassan nasrallah:

We have 1 million missiles and rockets , we will use them against Israel for sake of freedom of Palestine.
 
Waarabu ni Wavamizi kutokea Hejazi katika Karne ya Saba walikuwa wakiabudu Masanamu ya Al Uza na Al Laat wakatengeneza Dini ya kukopi kutoka katika Wakristo na Wayahudi.
Masanamu ya Uza Laat na Manat👇
View attachment 3017585
Tatizo lako we ulisomea shule za mission afu kibahati bahati ukapata bahati ya kuchukuliwa na JWTZ wakati wa vita vya Uganda na Tanzania.

Yani akili zako kama vile ile kipande cha karanga, we unafahamu history ya pale bibilia haiwezi waeleza inawaficha ficha.

Pale Juresalam au tunavyo paita sisi Al Quds ndio ilikuwa Qibla ya waislam, yani Mitume wote walikuwa wakisali pale nyie mnaita eti Synagogue ukitazama hio hio bibilia yako nini mana ya Synagoguei itakuwambia Msikiti sa kuna myahudi au mkristo anasali. Msikitini?

Nyie hamtaki kufahamu nini Uislam na nini Uarabu, azima ufahamu si warabu wote ni Waislam na si Wayahudi wote ni Wayahudi au Wakristo, wako pia Waislam.

Mfano wewe si mama yako Mtanzania lakini baba yako ni shombe wa kiarabu, hata kama unificha mimi nimeisha kuelewa situlikuwa wote Mtukula.

Ulichukua Saa kwa yule askari wa Libya ukawa unajisifia kila sehemu mnaona hi saa nimeichukua kwa Mlibya na ukabeba tugwanda twake ukawa unatembea huko vijini umevaa magwanda ya jeshi wakusifia askari wa JWTZ.

We akili zako noma sana mpaa ujuwe uislam na Uarabu ni vitu mbali mbali kabisa vinakutana kwenye Qur'an tu kwa kutumia lugha ya kiarabu tu.

Tena kama vile Mitume wa zamani walio tumia lugha ya kiyahudi kwa kufundisha sio wote ni Wayahudi ni Waislam walitumia lugha ya kiyahudi tu.

Kwa hio huwezi kujua nini mana ya bani Israel au watoto wa Yakobo ukadhani wote wamebaki wanatumia lugha ya kiyahudi.

Mara nyingi sana watoto wanafata lugha za mama zao, unless baba akijitahidi sana na yeye kumsemesha mwanae lugha yake, chukua mfano Warabu/ Wahindi walio zaliwa Tanzania.

Hata kiarabu hawajui kwa sababu mama zao wa kutokea Zanzibar au Tanzania bara na wako Wafrica kiarabu Full sababu wamesoma Qur'an.

Warabu walio tokea Yemen hawa walijitahidi kuwasemesha sana watoto zao kiarabu, na walikuwa wanajio wenyewe kwa wenyewe kuliko walio tokea Oman hao walikuwa hawajali watoto zao waongee Kisukuma, Kinyamwezi. Kinyiramba. Kigon Kihaya n.k. wao walinogewa na viuno zaidi.

Wahindi walikuwa wanaona wenyewe kwa wenyewe na Wasomali wenyewe kwa wenyewe ndio walibaki watoto zao wanaongea lugha zao.
 
Msisahau Taliban nao wanaomba kwa Iran access ya kuingia Vitani kuwasaidia Palestine
 

Attachments

  • VID-20240615-WA0002.mp4
    16.1 MB
Back
Top Bottom