Picha za kuogofya: Kaskazini mwa Israel

Picha za kuogofya: Kaskazini mwa Israel

kimsboy

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Posts
11,187
Reaction score
24,579
Kaskazini mwa Israel pameanza kufanana na Gaza

Baada ya miji ya Kyrat Shmona na Galilaya kuchomwa na kuharibiwa na Hezbollah sasa ni zamu ya mji wa Metulla

Makombora ya Hezbollah yenye kasi yamesababisha uharibifu mkubwa sana hadi Iron dome na mifumo ya ulinzi wa Israel imefeli asilimia 90 ya makombora yamepenya!!

BBQ part in northern Israel[emoji23]
20240614_120016.jpg
20240614_120013.jpg
 
Kaskazini mwa Israel pameanza kufanana na Gaza

Baada ya miji ya Kyrat Shmona na Galilaya kuchomwa na kuharibiwa na Hezbollah sasa ni zamu ya mji wa Metulla
...
Duh aise inasikitisha sana Israel inachomwa moto vibaya...sema Hezibollah wangeongeza kidogo ili moto uunguze majengo na maficho ya wayahudi 🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥
 
Kaskazini mwa Israel pameanza kufanana na Gaza

Baada ya miji ya Kyrat Shmona na Galilaya kuchomwa na kuharibiwa na Hezbollah sasa ni zamu ya mji wa Metulla

Makombora ya Hezbollah yenye kasi yamesababisha uharibifu mkubwa sana hadi Iron dome na mifumo ya ulinzi wa Israel imefeli asilimia 90 ya makombora yamepenya!!

BBQ part in northern Israel[emoji23]
View attachment 3017095View attachment 3017096
Mbona vipicha vya kawaida sana tu kama mtu anachoma vichaka na takataka jalalani picha za gaza zinatisha utafikiri wamepigwa nuklia
 
Israel haiwezi kubali ingia full scale war na Hezbllah, kuna wayahudi humu ukiwaambia wanajitia kichwa ngumu lakini huo ndio ukweli, uchokozi anaoufanya Hezbollah ni too much..

Hezbollah inafahamika kwa surprises hata US iliwaambia hivyo Israel, hayo makombora unakuta ni yale ya kawaida sana, mtanange ukianza ndipo utashangaa kuna missiles zinarushwa hadi Tel Aviv hakuna air defense hata moja inazuia.
 
Back
Top Bottom