Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha za kukumbusha machungu ya watanzania mwaka huu

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Dec 31, 2011.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,894
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 20,207
    Likes Received: 7,486
    Trophy Points: 280
    wapi hapo mkuu ni nyamongoo au?
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    YES HII NI NYAMONGO NA HILI NI MOJA YA JENEZA LILILOHIFADHI MWILI WA MAREHEMU ALIYEUWAWA KWA KUPIGWA RISASI NA ASKARI WA CCM, JENEZA HILI LILITUPWA BARARANI NA ASKARI. MUNGU AZILAZE ROHO ZA MAREHEMU MAHALI PEMA PEPONI!i
     
  4. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,871
    Likes Received: 1,149
    Trophy Points: 280
    Hakika unyama huu hatuta usahau kamwe,walaaniwe waliofanya hiki kitendo cha kishetani.
     
  5. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,894
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Kila nikiitazama picha hii, matukio yake na reaction ya serikali na CCm nasikia uchungu usio kifani. Pesa, vyeo huaribu utu wa mtu kiasi hiki kupitiliza hata mnyama mwenye kufuata silika tu.
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Jan 1, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,776
    Likes Received: 1,548
    Trophy Points: 280
    hapo kwenye nyekundu vipi?????????

    CCM imehusika vipi??
     
  7. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,894
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Ndio! Serikali ya CCM na Chama cha CCM kwa vile wahusika ni wote na waliotelekeza ni kutoka kwa maagizo ya viongozi walio madarakani kupitia chama cha CCM.
     
Loading...