Picha ya Siku | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha ya Siku

Discussion in 'Jamii Photos' started by Chimunguru, Aug 24, 2011.

  1. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    View attachment Jairo.bmp

    Kwa Nyuma kuna flat screen inamuonesha Job Ndugai kasimama bungeni. nadhani wakati anaruhusu mjadala wa kumhusu Jairo
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,958
    Likes Received: 2,630
    Trophy Points: 280
    sijui ni PC yangu....lakini hiyo picha haiko clear...........
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,083
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Preta haiko clear
    ila kule Jukwa la Stress (Siasa) iko clear sana
     
  4. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Kwangu mimi hii ndio picha ya wiki,ina maneno mengi ya kuiwekea hii picha.Mnamuona wa nne toka kushoto? ipeni maneno
     
  5. africa6666

    africa6666 JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 281
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wanasukuma gari wakati dereva kakanyaga breki, Kweli miafrika ndivyo ilivyo
     
  6. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 20,593
    Likes Received: 13,726
    Trophy Points: 280
    Mkuu nami nimeigundua hiyo, kweli ujinga sio ugonjwa uambukizwe bali unazaliwa nao.
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,958
    Likes Received: 2,630
    Trophy Points: 280
    kule siendi....hali yangu kisaikolojia sio nzuri sana.......
     
  8. M

    Marcossy A.M Verified User

    #8
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ‎"Think kiasi gani tumepoteza kama taifa, Kwa nini jasho letu linatumika vibaya hivi!
    TICTS, RADAR,NDEGE YA RAIS, SAFARI ZA NJE YA NCHI-UTADHANI YEYE NI WAZIRI WA MAMBO YA NJE, TWIN TOWERS BOT, MIKATABA ISIYO NA TIJA KWA NCHI(Madini), KAGODA(EPA), MEREMETA, RICHMOND/DOWANS, WAKUU WA MIKOA na WILAYA(Hao ni Watumishi wa CCM), IPTL, NA MINGINE MINGI...
    TUAMBIANE KUWA... SIKU TULIZOSUBIRI, KUVUMILIA, KU...TESEKA NA HATA KUDHARAULIWA KWA AIBU ZIMEKWISHA: NAPENDEKEZA
    JUMATATU HII 29 AUGUSTI 2011 ITAKUWA SIKU TAKATIFU KWETU SOTE KUONESHA UZALENDO WETU KUITETEA NA KUITUKUZA NCHI YETU KWA KUONESHA KWA VITENDO KUCHUKIZWA KWETU NA MAOVU YOTE TULIYOSHUHUDIA KWA ZAIDI YA MIAKA 30 SASA! NJOONI KILA MMOJA KWA BARABARA YAKE KWA AMANI NA UMOJA WETU TUELEKEE MNAZI MMOJA. WALIOKO MIKOANI WAELEKEE OFISI ZA SERIKALI MIKOANI, NA WILAYANI KWAO.Amini katika Mungu! Amkeni, Toeni sauti, Nchi inakwisha.
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,133
    Likes Received: 1,453
    Trophy Points: 280
    hawa ndo walikua wanamsukuma jairo? huyo mama kushoto hapo angeambiwa asukume gari ya mumewe imezimika angejidai hawezi! WOMEN! MPHHHHH...
    <br />
    <br />
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,973
    Likes Received: 1,748
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    umesahau zfuatazo
    1. Posho za vkao (siting allowance)
    2. Safar za mkuu wa kaya.
    3. Uttr wa viongoz wa serkal. Nk
     
  11. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,973
    Likes Received: 1,748
    Trophy Points: 280
    Ningekuwa na uwezo nngewalpua wote wafie hapohapo.
    Nisngependa hata unyayo wao uonekane, wanankera kwel. Wapumbavu wakubwa.
     
  12. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 6,869
    Likes Received: 1,336
    Trophy Points: 280
    Kale kataa ka juu kwenye mlango wa nyuma kakiwaka si huwa gari imefunga brake au inafunga brake? Sasa hawa jamaa si wanaumia kusukuma gari inayosimama? Au ndio wameifikisha lakini wanaonekana bado kutafuna energy yao!!!!!!!!!
     
  13. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,148
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nimeipenda sana hii!!!
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,635
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    mkuu hapo maanake bunge haliendi lakini wanalazimisha tu liende ndo pale inatokea bora liende na kukonga meza hiyo imepita mala naunga mkono hoja 100%..
     
  15. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Hii wizara ina matatizo inabidi ifumuliwe yote, wafanyakazi wote wahamishwe walete watumishi wenye tija
     
  16. Prof Gamba

    Prof Gamba JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Walivyokuwa wanasukuma gari ilikuwa inaenda kwa kasi sana mpaka ikahitaji kupunguza kasi kwa break, mitanzania ndivyo tulivyo, ndio maana hao jamaa masaburi yao yanaonekana hapo wakiashiria kufikiria kwa kuyatumia.
     
  17. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #17
    Aug 24, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 856
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    You can take an african out of the bush but not the bush out of her
     
  18. mluga

    mluga JF-Expert Member

    #18
    Aug 24, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 678
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Majina ya hawa jamaa hatuwezi kuyapata kwa ajili ya kumbu kumbu ha ha ha ha
     
  19. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #19
    Aug 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,987
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kwa hali hii ya huyu jairo hakika 2015 ni ndoto ya alinacha kutoboa. Tuombe uzima tuona. Na hata ile ziara Washngton Dc kwa yule PAPA wao imestishwa kwa tetesi nilizonazo. Shenzi kabisaaa!!
     
  20. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #20
    Aug 24, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,841
    Likes Received: 2,069
    Trophy Points: 280
    bora umaskini wa hela kuliko wa akili.....................
     
Loading...