Picha ya leo: Mastaa wawili nani hao?

Candid Scope

JF-Expert Member
Nov 8, 2010
11,879
1,250


Nani hao wawili wanaojitokeza zaidi katika picha hii? Jamaa alifanya kusudu paparaz wamanatishe na huyu anajikimbia mkataba wake Galax?
 

Borat69

JF-Expert Member
Jun 17, 2012
2,527
2,000
Pau Gasol...sio Paul!
Asante mkuu...ni mambo ya apple gadgets na spelling corrections. Ukiandika Pau ..inamalizia Paul..na haraka haraka Unakuta umepost bila kudouble check.
 

Jakubumba

JF-Expert Member
Mar 5, 2011
1,625
1,195
Asante mkuu...ni mambo ya apple gadgets na spelling corrections. Ukiandika Pau ..inamalizia Paul..na haraka haraka Unakuta umepost bila kudouble check.
Kwani huyo pau or Paul unajua spelling za majina yenu? Kazi kweli kweli!
 

Borat69

JF-Expert Member
Jun 17, 2012
2,527
2,000
Kwani huyo pau or Paul unajua spelling za majina yenu? Kazi kweli kweli!
Muda mwingine ni vizuri ukapitiliza kukojoa ..vaa pampaz upande kitandani kulala. usirukie Mkuki kwa mbele utakutoboa.
 
Top Bottom