PICHA: Watanzania wameamka.. Operesheni Delete CCM Singida Vijijini

PICHA: Watanzania wameamka.. Operesheni Delete CCM Singida Vijijini

Kama ameweza kuwafanya hivi Wanyaturu ambao walikuwa wameaminishwa kuwa CCM ndio mkombozi wao kumbe inawafanya wawe moja ya mikoa masikini zaidi Tanzania basi kafanya kazi.
Watu kule walizoea Mohamed Dewji anakuja muda mchache kabla ya uchaguzi anagawa kilo mbilimbili za sukari na unga anachukua kura, sasa sijui 2015 itakuwaje.

Huko sio kwa dewji huko ni kwa Nyalandu....ni kijiji kipo ndani haswaa..hakuna hata umeme...wanalima sana vitunguu.....Ni moja ya sehemu masikini sana Tanzania....nashangaa watu wote hao wamepatikana vipi...Inaonekana mwamko ulikua mkubwa sana
 
Kamanda wa ukweli,CCM wajiandae kisaikolojia kama walivyotahadharishwa na Mwenyekiti wao.
 
angebadili dini angekuwa na mshiko cdm hapo anatumika kama mshumaa ataishia kama alfi na zitto.anashabikia chama ambacho kinataka kuvunja muungano.pole kijana una pupa bila kujua
Mkuu acha udini tuijenge nchi kwa pamoja
 
angebadili dini angekuwa na mshiko cdm hapo anatumika kama mshumaa ataishia kama alfi na zitto.anashabikia chama ambacho kinataka kuvunja muungano.pole kijana una pupa bila kujua

Wewe akili yako imelalia marikiti kama jina lako kwa kuendeleza udini na ukabila.Salum mwalim amejitambua
 
angebadili dini angekuwa na mshiko cdm hapo anatumika kama mshumaa ataishia kama alfi na zitto.anashabikia chama ambacho kinataka kuvunja muungano.pole kijana una pupa bila kujua
sina tusi jipya ningekutukana
 
mkuu nyie "viumbe"wa muddy mnamatatizo mengi sana yaani mkiona mkristo roho inakuuma ,??? someni acheni elimu ahera tu tafuteni elimu dunia viongozi wakuu wa chadema wako sitta watatu wakristo (mnyika.slaa.na mbowe) na watatu waislamu (prof safari.issa.na mwalimu)

alfi ndio kitu gani mkuu

salum mwalim ni mtu anayejielewa sana kwanzia pale IFM kule channel 10na hata kule vodacom ni mtu committed na kazi yake na mwenye misimamo thabiti


Wewe na huyo uliyemjibu nyote hamuna akili! Nomewadharau sana kwa lakini zaidi nimekudharau wewe
 
Mpuuzi wewe sisi ndo tumechagua mbunge Tundu Antiphas Mughwai Lissu ambae ni sawa na wabunge wako hamsini

Ndugu yangu MANG'ONYI huna haja ya kuniita mpuuzi. Ukiacha Wanyaturu wa Ikungi,Issuna, Ulyampiti,Nkuhi,Mang'onyi nk ambao walifumbuka macho na kumchagua Lissu huwezi kukataa kuwa wa sehemu nyingine kama mjini na maeneo kama Makiungu,Ihanja na kwingineko bado ni shida na bado wanawakumbatia wakina Dewji,Nyalandu na Missanga.
Ndio maana nasema kwa hali hiyo hapo juu basi wameshaamka. Nasema kwa kitu ninachokifahamu hivyo tuliza mzuka. Tena usirudie tena kuniambia " wabunge wako hamsini" wepi hao?
 
Last edited by a moderator:
Ndugu yangu MANG'ONYI huna haja ya kuniita mpuuzi. Ukiacha Wanyaturu wa Ikungi,Issuna, Ulyampiti,Nkuhi,Mang'onyi nk ambao walifumbuka macho na kumchagua Lissu huwezi kukataa kuwa wa sehemu nyingine kama mjini na maeneo kama Makiungu,Ihanja na kwingineko bado ni shida na bado wanawakumbatia wakina Dewji,Nyalandu na Missanga.
Ndio maana nasema kwa hali hiyo hapo juu basi wameshaamka. Nasema kwa kitu ninachokifahamu hivyo tuliza mzuka. Tena usirudie tena kuniambia " wabunge wako hamsini" wepi hao?

Mkuu Msamehe nafikiri hakujui ...watu wanahasira na majambazi ya Escrow !!!
 
CHADEMA futa wezi huko kati kaskazini sisi CUF tumewadelete kabisa huko kusini tukutane daresalama kuzika roka hili ccm hakiiiiiiiiii!!!! and pipoooooooo!!!
 
IMG_1208.JPG


Naibu Katibu Mkuu wa CHADEMA Zanzibar, Salum Mwalimu akiwalisha kiapo cha uzalendo wanachama wapya katika Kijiji cha Msange, Jimbo la Singida Kaskazini, Wilaya ya Singida Vijijini, mkoani Singida waliohama kutoka Chama Cha Mapinduzi, katika moja ya mikutano 'Operesheni Delete CCM', uliofanyika mwishoni mwa juma kijijini hapo.
IMG_1203.JPG


Wananchi wapatao 350 waliokuwa wanachama wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) Kijiji cha Msange, Jimbo la Singida Kaskazini, Wilaya ya Singida Vijijini, mkoani Singida wakiwa wameshika kadi za Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) huku wakila kiapo cha uzalendo baada ya kujiunga na chama hicho kwenye moja ya mikutano ya 'Operesheni Delete CCM' uliohutubiwa na Naibu Katibu Mkuu wa CHADEMA Zanzibar, Salum Mwalimu, mwishoni mwa wiki.

Note: Watu wanapotambuwa kwamba wanawatumikia watu wachache bravo wanaccm niwakati wa kukata minyororo!!!

Hakuna chenye mwanzo kinakosa Mwisho....
Ila Ccm hawataki kulielewa ili kabisaaaaa
 
Hebu acheni MSALANI bado anamuuguza mmewe huko Ujerumani asije akajiharishia huko aliko!
 
angebadili dini angekuwa na mshiko cdm hapo anatumika kama mshumaa ataishia kama alfi na zitto.anashabikia chama ambacho kinataka kuvunja muungano.pole kijana una pupa bila kujua
Jina lako tuu tayari kichefuchefu ulichoandika matapishi shida juu ya balaa.
 
Ndugu yangu MANG'ONYI huna haja ya kuniita mpuuzi. Ukiacha Wanyaturu wa Ikungi,Issuna, Ulyampiti,Nkuhi,Mang'onyi nk ambao walifumbuka macho na kumchagua Lissu huwezi kukataa kuwa wa sehemu nyingine kama mjini na maeneo kama Makiungu,Ihanja na kwingineko bado ni shida na bado wanawakumbatia wakina Dewji,Nyalandu na Missanga.
Ndio maana nasema kwa hali hiyo hapo juu basi wameshaamka. Nasema kwa kitu ninachokifahamu hivyo tuliza mzuka. Tena usirudie tena kuniambia " wabunge wako hamsini" wepi hao?


Makiungu iko jimboni kwa lissu...Point of correction
Ihanja jamaa wa chadema...Khambaku aliuza jimbo lazima angeshinda
Singida mjini kuna shida...wanamwabudu Dewji
Singida kaskazini kwa nyalandu ...CHADEMA haitaweza kushinda 2015 ila itapata kura nyingi na zitaongeza kwa rais
Iramba--Wanyiramba hawana akili yoyote ya mabadiliko ...ni sampuli za kina Kitila Mkumbo na Mwigulu...
Maeneo ya matongo,Kwairee,ihanja,mpiti,sepuka kule CHADEMA ikisimamisha mtu imara inapita bila shida
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom