PICHA: Watanzania wameamka.. Operesheni Delete CCM Singida Vijijini

PICHA: Watanzania wameamka.. Operesheni Delete CCM Singida Vijijini

..... Mumejaribu Lakini Mumeshndwa, Mara Oooh Cdm Wakristo, Mara Oooh Ni Magaidi. Sijui Safari Hii Mtakuja Na Ipi

Hujaona kuna mmoja hapo juu kaandika inataka kuvunja muungano...teh teh!!!
 
Kijana sijui alikuwa anangoja nini siku zote hizi. Kazi ambayo ameifanya kwa siku kadhaa zilizopita kwakeli imeonekana wazi. Kwanza ana style ya aina yake, hata lugha ya jazba bali maneno yake ni makali sana. Kweli Chadema ni tanuru la kupika vijana ili wawe wanasiasa bora kabisa. Huyu baada ya mwaka ni moto wa kuotea mbali.
View attachment 207296
Kama ameweza kuwafanya hivi Wanyaturu ambao walikuwa wameaminishwa kuwa CCM ndio mkombozi wao kumbe inawafanya wawe moja ya mikoa masikini zaidi Tanzania basi kafanya kazi.
Watu kule walizoea Mohamed Dewji anakuja muda mchache kabla ya uchaguzi anagawa kilo mbilimbili za sukari na unga anachukua kura, sasa sijui 2015 itakuwaje.
Si ndiyo yule aliyekuwa mtangazaji wa Channel Ten?
 
....

Nimetumwa na wananchi kuwatetea na simama kuwakilisha wanyonge upo hapo!!!!


PG4A1852.JPG
 
angebadili dini angekuwa na mshiko cdm hapo anatumika kama mshumaa ataishia kama alfi na zitto.anashabikia chama ambacho kinataka kuvunja muungano.pole kijana una pupa bila kujua

nimekudharau sana .
 
Kinana kisha kata tamaa. Yeye anajenga chama huku nyuma wenzake wanapiga pesa na kubomoa alikojenga na nyuma yake. maalimu anafuta nyao, mbona kazi!!?

Thubutu ! UNAKUMBUKA HII? MELI NI YANGU ILA MENO YA TEMBO SIYO YANGU !
 
....

Watu zaidi ya milioni orobaini kuwatumikia watu wachache HAIWEZEKANI !!!!


IMG_1203.JPG

Waswahili bana huwa wana kamsemo kao, kanakosema..."mzarau mwiba..guu huota tende"

Haya bana wazee wa buku saba na waajiri wao...hii ni dalili ingine...
 
angebadili dini angekuwa na mshiko cdm hapo anatumika kama mshumaa ataishia kama alfi na zitto.anashabikia chama ambacho kinataka kuvunja muungano.pole kijana una pupa bila kujua

Bila shaka utakuwa njiani kuelekea Kenya kuwapongeza wenzako kwa kazi wanayofanya.
 
angebadili dini angekuwa na mshiko cdm hapo anatumika kama mshumaa ataishia kama alfi na zitto.anashabikia chama ambacho kinataka kuvunja muungano.pole kijana una pupa bila kujua

sudhani kama mtu mweye akili timamu atacomment hi ! Lazima wewe ni zombie.
 
....

Nimetumwa na wananchi kuwatetea na simama kuwakilisha wanyonge upo hapo!!!!


PG4A1852.JPG
Umemwona msure anavyoyaangalia majambazi kwa dharau. Lukuvi ameshinda usiku kucha akivizia ripoti ya PAC aiibe kashindwa wajamaa wakailalia. Chama cha majambazi
 
Kijana sijui alikuwa anangoja nini siku zote hizi. Kazi ambayo ameifanya kwa siku kadhaa zilizopita kwakeli imeonekana wazi. Kwanza ana style ya aina yake, hata lugha ya jazba bali maneno yake ni makali sana. Kweli Chadema ni tanuru la kupika vijana ili wawe wanasiasa bora kabisa. Huyu baada ya mwaka ni moto wa kuotea mbali.
View attachment 207296
Kama ameweza kuwafanya hivi Wanyaturu ambao walikuwa wameaminishwa kuwa CCM ndio mkombozi wao kumbe inawafanya wawe moja ya mikoa masikini zaidi Tanzania basi kafanya kazi.
Watu kule walizoea Mohamed Dewji anakuja muda mchache kabla ya uchaguzi anagawa kilo mbilimbili za sukari na unga anachukua kura, sasa sijui 2015 itakuwaje.

Mpuuzi wewe sisi ndo tumechagua mbunge Tundu Antiphas Mughwai Lissu ambae ni sawa na wabunge wako hamsini
 
angebadili dini angekuwa na mshiko cdm hapo anatumika kama mshumaa ataishia kama alfi na zitto.anashabikia chama ambacho kinataka kuvunja muungano.pole kijana una pupa bila kujua
Kasumba hizozimepitwa na wakati. za kuwapmbaza watu ili wachache ndio hati miliki ya Taifa kwa kujineemesha kidhulma na sisi tubaki kupiga miyao ya njaa
:cheer2:
 
angebadili dini angekuwa na mshiko cdm hapo anatumika kama mshumaa ataishia kama alfi na zitto.anashabikia chama ambacho kinataka kuvunja muungano.pole kijana una pupa bila kujua
Ha ha ha ha naona mkuu roho unataka kukutoka. Watanzania wameamka sasa wameujua ukweli mnajifanya mnauchungu Na maisha ya watanzania kumbe majambazi wakubwa mnagawana fedha za umma Kama mahindi ya njaa. Kiama kinakuja hamtaamini kitakachotokea sijui mtakuja na sera ipi baada ya hii ya uwizi mlioufanya benki kuu ktika escrow acc.
 
Back
Top Bottom