Picha - ubunifu tunao, matatizo kuendeleza ubunifu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha - ubunifu tunao, matatizo kuendeleza ubunifu

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Aug 17, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  2. CHASHA FARMING

    CHASHA FARMING Verified User

    #2
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 6,133
    Likes Received: 2,117
    Trophy Points: 280
    hii picha mbona isha letwa huku mara kibao mkuu? tangia mwaka jana hizi picha ziko humu
     
  3. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Kuna kitu inanifikirisha sana, ila vipaji hivi hatuviendelezi. Picha inaweza ikaonekana mara kadhaa lakini nini tunajifunza? Nilipokuwa mdogo nilikuwa na mazoea ya kutengeneza magari ya miti na kuyaendesha huku nimedandia, lakini tuliishia kutukanwa na pengine kusimangwa na wazazi bila kujua akili tuliyokuwa nayo ingeendelezwa tungeibua vipaji vya ajabu.
     
Loading...