Picha - Thanksgiving yangu ilivyofana


Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
11,881
Points
1,250
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
11,881 1,250

Ile original unapima ukubwa wa kiganja, usikhofu ukubwa wa kinywa kwani ni kumega kwa awamu hadi yote inaishia kinywani.

Leo nimekumbuka kuwaletea picha baada ya wimbo wa masifu usemao:
"Yeye ni Bwana wa Mabwana , na mfalme wa wafalme wote, nao waliopamoja naye ni waitwa wateule na waaminifu."
 
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
11,881
Points
1,250
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
11,881 1,250
Mkuu naona unakula Mbusi,[/QUOT
Yeah! sisi hatunaga ile kitu yao batamzinga, Mbuzi ndo yake hasa ile nyama mbuzi choma kwa ndizi baada ya dkushindilia ile kitu sembe.
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
16,351
Points
2,000
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
16,351 2,000
Duh mkuu naona na panga kwa pembeni aisee
 
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
11,881
Points
1,250
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
11,881 1,250
Duh mkuu naona na panga kwa pembeni aisee
Hatunaga ila ya kununua mavizu ya madukani, tunaponda mavyuma kivyetu maana black smith kwetu hatujaisahau.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,378
Points
2,000
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,378 2,000
Hizi picha zitakuwa recycled mara ngapi?
 

Forum statistics

Threads 1,294,738
Members 498,025
Posts 31,186,504
Top