maiko sultan
JF-Expert Member
- Jan 28, 2024
- 924
- 2,094
Aisee
Mji kasoro bahari hapo siyo? Ila Moro haijawahi kumwangusha Samia, ht mwaka jana ziara ya kikazi walifunika mbaya. Hongereni wana MorogoroView attachment 3459044View attachment 3459045
Hata kama ungekuwa ni wewe lazima ungefanya walichofanya CHADEMA.
Wameweka mpira kwapani nyumbu waleView attachment 3459044View attachment 3459045
Hata kama ungekuwa ni wewe lazima ungefanya walichofanya CHADEMA.
Tafadhali mtume picha kichwa kikiwa waziView attachment 3459044View attachment 3459045
Hata kama ungekuwa ni wewe lazima ungefanya walichofanya CHADEMA.
Chadema bhana, sasa hata selfie nayo ni jambo la kulalamikia?Ni Tanzania pekee ndiyo rais anaji-selfie.
Ni nchi ya kipekee yenye muungano wa kipekeeNi Tanzania pekee ndiyo rais anaji-selfie.
Aibu tupuView attachment 3459044View attachment 3459045
Hata kama ungekuwa ni wewe lazima ungefanya walichofanya CHADEMA.
Hamuijui chadema ,hamjui Dunia , hapo watu wamesombwa balaa achana na anaokua nao kwenye msafara ambao wanatosha kujaza mkutano, kwa chadema hata uwazi huo usingeuonachadema walipima kina cha maji kwa mguu sasa wanatapatapa
watanzania ni watu makini sana wallah wemeamua kwenda na mama milele
Huna adabuNi mimi pekeang nimezoom kuangalia kishundu!🙂
Anapiga selfie na makengeView attachment 3459044View attachment 3459045
Hata kama ungekuwa ni wewe lazima ungefanya walichofanya CHADEMA.
Wapumbavi nchi hii wanazidi kuongezeka ,kama mpo hivi na mnajiamini kwa nini figusu zote kwa chadema.Na mimi naanza kuelewa, chadema walisoma upepo, wangepigwa kama mbwa koko
Kwanini isipigwe pasi mkuu wangu, Angalia watu utafhani SISIMIZI
Why always chadema wakati kuna chaumma na act wazalendo wanashiriki uchaguzi?Na mimi naanza kuelewa, chadema walisoma upepo, wangepigwa kama mbwa koko
Aibu tupu
Hakuna chama kinakatazwa kusomba watu,kasombeni na nyieKumbuka wamesombwqma watu .
Ni kweli chadema wangepoteana Ila si vyepesi
mpira kwapaniView attachment 3459044View attachment 3459045
Hata kama ungekuwa ni wewe lazima ungefanya walichofanya CHADEMA.