Picha-Polisi wapiga mabomu ya machozi Arusha


K

kinauche

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
7,684
Likes
850
Points
280
Age
68
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
7,684 850 280
Tangu vita vya Kagera watu hawajaona vita kwa hiuo wamesahau ndiyo maana wanaitafuta vita kwa udi na uvumba. Waulizeni watu walokuwa Kagera ndipo mtajua madhara ya vita. Tena vita ya wenyewe kwa wenyewe ni mbaya zaidi iwa kuwa huwa haiishi. Jamani. Tusifike huko.

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
MpiganiaUhuru

MpiganiaUhuru

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
782
Likes
771
Points
180
MpiganiaUhuru

MpiganiaUhuru

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
782 771 180
Wadau,
Nimekaa, nikatafakari juu ya taarifa inayohusu mlipuko huko Arusha na kujiuliza maswali haya bila jibu:
  1. Ni kwa nini Polisi waende kwenye mkutano wa hadhara (kama huo wa huko Arusha) huku wakiwa na silaha za moto?
  2. Je? Sheria za ulinzi na usalama hasa zile zinazowasimamia Polisi zinasemaje kuhusu ubebaji na utumiaji wao wa silaha za moto?
  3. Hata kama ni kwa kujihami na fujo za raia, yale maji ya kuwasha, risasi za plastic, virungu, n.k viko wapi mpaka watangulize silaha za moto?
  4. Hao viongozi wetu (Pinda, Kikwete, Lukuvi, n.k) ambao mara kwa mara wamekuwa wakiwakingia kifua hawa Polisi wanaoua raia mara kwa mara nao hawajui hizo sheria? Au wao ndio wanaowatuma? Mbona watu kama Pinda na Kikwete hawafananii kuwa na roho kama hizo? (Labda Lukuvi).
  5. .........? :shock:

Naomba mnisaidie kupata majibu ili roho yangu itulie kwenye msimamo mmoja! Ahsanteni.
 
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
7,684
Likes
850
Points
280
Age
68
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
7,684 850 280
Maswali yako ni mazuri ila ninadhani Mwigulu anaweza akawa na majibu sahihi.

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
B

big victor

Senior Member
Joined
Feb 11, 2013
Messages
134
Likes
0
Points
0
B

big victor

Senior Member
Joined Feb 11, 2013
134 0 0
what can not kill u always make u stronger!! one day yes CHADEMA
 
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
15,035
Likes
99
Points
0
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
15,035 99 0
polisi wanacheza na moto wanaoupalilia hapa.
 
Mr.Professional

Mr.Professional

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
1,601
Likes
11
Points
135
Mr.Professional

Mr.Professional

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
1,601 11 135
Natamani maandamano ya nchi Zima kwa sasa sijui kwa nini viongozi wangu hawayaitishi maana tunayahitaji wakati huu kuliko wakati mwingine wowote ule
 
T

true

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2011
Messages
506
Likes
96
Points
45
T

true

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2011
506 96 45
Nimekoswa risasi hapo karibu na kwenye maduka ya kwenda stand ndogo!!
Nilikuwa natokea ofcn kwangu mitaa ya stadium. Difender ikaja kwa kasi pasipo mimi kujua wakati navuka barabara kuelekea stand ndogo. Jamaa walikimbia na nilikuwa wa mwisho kukimbia.
Nilisikia sauti piga risasi huyo wa mwisho?! Kugeuka akawa anajiandaa kwa kushusha kioo na kuninyooshea bunduki.
Nikalala chini! Nikasikia sauti tena mfuate palepale?! Kunyanyua kichwa akawa anafungua mlango ashuke!
Nikanyanyuka na kuingia duka jirani na kujifungia!!
Wakaondoka??!
 
P

Pilipili Empresoo

Member
Joined
Apr 22, 2013
Messages
19
Likes
0
Points
0
P

Pilipili Empresoo

Member
Joined Apr 22, 2013
19 0 0
Mbona haya mambo kama maigzo jaman?
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,153
Likes
1,784
Points
280
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,153 1,784 280
Natamani maandamano ya nchi Zima kwa sasa sijui kwa nini viongozi wangu hawayaitishi maana tunayahitaji wakati huu kuliko wakati mwingine wowote ule
Si uyaanzishe ww?? Watu wanalilia amani wee unawaza vita??shame kwako
 
MBWA WA MANZESE

MBWA WA MANZESE

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2013
Messages
1,625
Likes
75
Points
145
Age
44
MBWA WA MANZESE

MBWA WA MANZESE

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2013
1,625 75 145
Tangu vita vya Kagera watu hawajaona vita kwa hiuo wamesahau ndiyo maana wanaitafuta vita kwa udi na uvumba. Waulizeni watu walokuwa Kagera ndipo mtajua madhara ya vita. Tena vita ya wenyewe kwa wenyewe ni mbaya zaidi iwa kuwa huwa haiishi. Jamani. Tusifike huko.

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
CCM ndio ma-architect wa vita na vurugu hapa nchini, nenda Lumumba ukawaambie usilete unafiki JF
 
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
5,650
Likes
35
Points
145
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
5,650 35 145
Polisi ni kama mbwa tu wanaoamrishwa kuuma!!! Mwenye mbwa ndiye anayefahamu kisa na mkasa wa mbwa wake kuuma! Mwenye mbwa yupo... Kikwete ndiye mratibu wa shughuli zote za mabomu makanisani na katika mikutano ya kisiasa pamoja na mauaji na utesaji unaoendelea sasa katika Tanzania!!!
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,054
Likes
4,147
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,054 4,147 280
Tangu vita vya Kagera watu hawajaona vita kwa hiuo wamesahau ndiyo maana wanaitafuta vita kwa udi na uvumba. Waulizeni watu walokuwa Kagera ndipo mtajua madhara ya vita. Tena vita ya wenyewe kwa wenyewe ni mbaya zaidi iwa kuwa huwa haiishi. Jamani. Tusifike huko.

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
ushauri wako nini sasa make naona kama unatetea kofia za yanga funguka alafu waambie magamba siyo kuchangia kama ujui kinachojadiliwa
 
D

Deep Sea

Senior Member
Joined
Feb 15, 2013
Messages
187
Likes
1
Points
0
D

Deep Sea

Senior Member
Joined Feb 15, 2013
187 1 0
Sisi tuloko mbali kazi yetu kushabikia tuu,, ngoja nasi tuje tupoteze ndugu zetu wa karibu ndo tutajua uchungu wake ukoje.. tusishabikie vita kwa sababu hayajatukuta ndugu zangu.. hizi naona sio siasa tenaa.

Watu wanatafuta maslahi tuu,, wanotaka kuingia ikulu kwa namna hii ni balaa,,,,kesho wataondoka wanaenda kwenye kikao makao makuu DSM mtaachwa nyie na polisi wenu.. AKILI ZA MBAYUWAYU......
 
Mystery

Mystery

JF Gold Member
Joined
Mar 8, 2012
Messages
11,206
Likes
15,603
Points
280
Mystery

Mystery

JF Gold Member
Joined Mar 8, 2012
11,206 15,603 280
Polisi ni kama mbwa tu wanaoamrishwa kuuma!!! Mwenye mbwa ndiye anayefahamu kisa na mkasa wa mbwa wake kuuma! Mwenye mbwa yupo... Kikwete ndiye mratibu wa shughuli zote za mabomu makanisani na katika mikutano ya kisiasa pamoja na mauaji na utesaji unaoendelea sasa katika Tanzania!!!
Umenena kweli kabisa,JK ndiye mratibu mkuu,wa matukio yote ya unyama yanayotokea hspa nchini.

Lakini JK anapaswa kutafakari mfano mmoja mkubwa,Hosni Mubarak wa Misti,naye miaka michache tu iliyopita,naye alikuwa Amiri jeshi mkuu wa majeshi yote nchini Misri,naye kama JK,alikuwa akitumia kofia yake ya uamiri jeshi mkuu,kuviamrisha vikosi vyake vya ulinzi na usalama,kuwaua waandamanaji wowote,ambao watakataa amri ya kutoandamana,kutokana na hali hiyo,waMisri kwa maelfu waliuawa.

Kwa sasa kila mtu anajua kuwa Hosni Mubarak,anaozea jela,na kwa kuwa mzee Fast Jet,ni bingwa wa kufanya ziara nchi mbali mbali,ni vyema wanaoratibu safari zake,wakampangia safari ijayo,atembelee Misri,ili azuru gereza alilofungwa Hosni Mubarak na amuulize,ilikuwaje pamoja na kuwa na vikosi vyote vya ulinzi na usalama vya nchi hiyo amekubali kulundikwa "Segerea" ya huko?!!

Jibu ambalo naamini atampa ni kuwa,hakuna binadamu yeyote anayeweza kuibadilisha historia,ambayo inasema,tokea dunia iumbwe hakujawahi kutokea mtawala yeyote,hata kama ana vyombo vya ulinzi na usalama mahiri kiasi gani,ambavyo vimewahi kushinda people"s power!!

Vyombo vya ulinzi na usalama navyo vinapaswa kutumia akili za mbayumbayu,wachanganye zao wenyewe na za kuambiwa na Amiri jeshi wao mkuu.

Hebu wajiulize tu kitu kimoja,hata kama taratibu za kijeshi zinawataka kutii amri bila shuruti,watafakari kuwa amri hizo za maboss wao wanazozitii,zinaweza kuleta maangamizi makubwa sana kwa Taifa hili,na watambue pia kuwa miongoni ya wahanga hao wataksokufa kutokana na machafuko hayo watakuwemo,watoto wao,wake zao,baba zao,mama zao,shangazi zao,wajomba zao na shemeji zao.

Sasa wanachopaswa kwa sasa ni kuweka kwenye mizani,hivi ni kweli maisha ya JK yana thamani zaidi ya watanzania wengine milioni 45?!!

Nawaomba makamanda wetu wa vikosi vya ulinzi na usalama,mlitafakari kwa makini sana suala hili,na naamini jawabu muafaka mtalipata.
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,544
Likes
243
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,544 243 160
Si uyaanzishe ww?? Watu wanalilia amani wee unawaza vita??shame kwako
Hujasikia hapo juu jamaa alikua anatoka zake kazini wakataka kumlenga kama mnyama-pori. Haijalishi unaandamana au huandamani you will fall victim of policcm. Hawa jamaa ni kama wehu and someone has to stop them and put them down to their knees. Kama unachagua kufa bila kelele waache wanaotaka kufanya kitu/
 
Ngongoseke

Ngongoseke

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2012
Messages
3,212
Likes
43
Points
145
Ngongoseke

Ngongoseke

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2012
3,212 43 145
Umenena kweli kabisa,JK ndiye mratibu mkuu,wa matukio yote ya unyama yanayotokea hspa nchini.

Lakini JK anapaswa kutafakari mfano mmoja mkubwa,Hosni Mubarak wa Misti,naye miaka michache tu iliyopita,naye alikuwa Amiri jeshi mkuu wa majeshi yote nchini Misri,naye kama JK,alikuwa akitumia kofia yake ya uamiri jeshi mkuu,kuviamrisha vikosi vyake vya ulinzi na usalama,kuwaua waandamanaji wowote,ambao watakataa amri ya kutoandamana,kutokana na hali hiyo,waMisri kwa maelfu waliuawa.

Kwa sasa kila mtu anajua kuwa Hosni Mubarak,anaozea jela,na kwa kuwa mzee Fast Jet,ni bingwa wa kufanya ziara nchi mbali mbali,ni vyema wanaoratibu safari zake,wakampangia safari ijayo,atembelee Misri,ili azuru gereza alilofungwa Hosni Mubarak na amuulize,ilikuwaje pamoja na kuwa na vikosi vyote vya ulinzi na usalama vya nchi hiyo amekubali kulundikwa "Segerea" ya huko?!!

Jibu ambalo naamini atampa ni kuwa,hakuna binadamu yeyote anayeweza kuibadilisha historia,ambayo inasema,tokea dunia iumbwe hakujawahi kutokea mtawala yeyote,hata kama ana vyombo vya ulinzi na usalama mahiri kiasi gani,ambavyo vimewahi kushinda people"s power!!

Vyombo vya ulinzi na usalama navyo vinapaswa kutumia akili za mbayumbayu,wachanganye zao wenyewe na za kuambiwa na Amiri jeshi wao mkuu.

Hebu wajiulize tu kitu kimoja,hata kama taratibu za kijeshi zinawataka kutii amri bila shuruti,watafakari kuwa amri hizo za maboss wao wanazozitii,zinaweza kuleta maangamizi makubwa sana kwa Taifa hili,na watambue pia kuwa miongoni ya wahanga hao wataksokufa kutokana na machafuko hayo watakuwemo,watoto wao,wake zao,baba zao,mama zao,shangazi zao,wajomba zao na shemeji zao.

Sasa wanachopaswa kwa sasa ni kuweka kwenye mizani,hivi ni kweli maisha ya JK yana thamani zaidi ya watanzania wengine milioni 45?!!

Nawaomba makamanda wetu wa vikosi vya ulinzi na usalama,mlitafakari kwa makini sana suala hili,na naamini jawabu muafaka mtalipata.
Wapuuzi kabisa mnashindwa kuheshimu mamlaka zilizo kisheria mkishughulikiwa mnaanza kulialia pambaneni tu nyie sini makamanda?
 

Forum statistics

Threads 1,273,818
Members 490,485
Posts 30,492,989