picha;poleni arusha ila mbeya hitimisho la kampeni iyela ilikuwa hivi


COMMAN

COMMAN

Senior Member
Joined
May 1, 2012
Messages
101
Likes
9
Points
35
Age
31
COMMAN

COMMAN

Senior Member
Joined May 1, 2012
101 9 35
kwanza natoa pole kwa wale waliofiwa na wale waliojeruhiwa katika bomu huko mkutano wa chadema arusha;lakini ngoja tuendelee na mapambano ya kuikomboa nchi hii.leo mbeya hali ilikuwa nzuri huku sugu na msigwa wakifunga kampeni hizo picha hizi hapa watu walikuwa wengi balaaa
 
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2012
Messages
12,614
Likes
3,472
Points
280
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2012
12,614 3,472 280
Mungu ibariki tanzania.....
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,019
Likes
181
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,019 181 160
MUNGU mwenye mamlaka kwa yote usitupite Bwana!
 
masanjasb

masanjasb

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
2,364
Likes
21
Points
135
masanjasb

masanjasb

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
2,364 21 135
Tusikatishwe tamaa kwa haya yanayotokea kwani tuliyategemea but still Mungu yupo upande wetu! Asanteni wana mbeya kwa kujielewa
 
Fisadidagaa

Fisadidagaa

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
908
Likes
42
Points
45
Fisadidagaa

Fisadidagaa

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
908 42 45
Nilipokuwa mdogo,mama yangu alinipa shuka la kujifunika,liliandikwa "YOTE HAYA YATAKWISHA"
 

Forum statistics

Threads 1,272,653
Members 490,095
Posts 30,456,201