Picha na Maelezo: Mkutano wa CHADEMA Mjini Moshi - Jan 14, 2013

Picha na Maelezo: Mkutano wa CHADEMA Mjini Moshi - Jan 14, 2013

Hahahahahahahahaaa.....wakimuona Dr. Slaa wanapata kiwewe.
Ukiwa msafi lazima uogopwe na wachafu......sosi, Big.
 
Hahahahahahahahaaa.....wakimuona Dr. Slaa wanapata kiwewe.
Ukiwa msafi lazima uogopwe na wachafu......sosi, Big.
Wanatamani wamzike mzima mzima ila kwa kuwa analindwa na nguvu za Mungu wameshindwa wamebakia matusi tu...
 
Hatulali mpaka kieleweke. I really miss hii mikutano arusha na moshi.
Pande hizi tunawaamsha mdogomdogo ila nawakubali pia mpwapwa mjini tulikimbiza mbaya mafisadi.

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
Mambo mengine yanaleta raha fulani. Last week tuu hapa JF palikua hapatoshi, timu ya washabiki wa Nape& co ilikuwa hailali ni Slaa na kadi mbili na Bavicha na masalia.
Hiyo yote ilikuwa kudhoofisha na kuleta utengano Chadema na kumkatisha tamaa Slaa na viongozi wengine makini. Sasa kikowapi walichopata? Slaa ndiyo huyo kaja na kushambulia kama Commando aliyetoka mapumziko.
Sijui wale watu watakuja na lipi maana naona mbinu kama zimekwisha vile! Na kutumia Polisi ndio hivyo tena kimenuka huko wanakoenda kuomba kila siku na The Hague washasema kwa sasa hawako busy sana nafasi za kesi mpya bado zipo

Mkuu Chakaza wakati wakiongea ujinga wao sijui wa kadi mbili Dr Slaa alikaa kimya wakadhani wamemuweza,kumbe Masikini ya Mungu Dr Slaa alikuwa kwenye mapumziko ya mwisho wa mwaka.Wanalo hilo limewaganda.
 
Last edited by a moderator:
Dr. Slaa, wewe utasimama mbele yetu Watanzania, kichwa chako cha kijivu (mvi) ni heshima kubwa mbele ya Watanzania na uso wako una heshima ya mzee, wewe umche Mungu, sisi wananchi tuko pamoja na wewe ukombozi uko mlangoni na kila Mtanzania atakunywa soda siku ya kuapishwa kwako ndipo kila Mtanzania ataamini hii nchi imejaa maziwa imejaa asali.
 
Naona Mwaka mpya 2013 umeanza kwa mchak mchaka!! Big up!!
 
Crashwise, kazi nzuri mkuu.
Sasa tuwekee sera na majumuisho kamanda, tafadhali.
 
Dr. Slaa, wewe utasimama mbele yetu Watanzania, kichwa chako cha kijivu (mvi) ni heshima kubwa mbele ya Watanzania na uso wako una heshima ya mzee, wewe umche Mungu, sisi wananchi tuko pamoja na wewe ukombozi uko mlangoni na kila Mtanzania atakunywa soda siku ya kuapishwa kwako ndipo kila Mtanzania ataamini hii nchi imejaa maziwa imejaa asali.
kila mpenda mabadiliko aseme 'amen'
 
Dr Slaa ndio voice of voiceless. Tunamwamini na tunamhitaji 2015.
 
Revolutionarytz: Mwigulu, Nape waje hapa waanze kumtukana Rais wao....lol
Dr. Sla is my man

user-online.png
Munyangaa your man unampa nini?
Masaburi ya mkeo
user-online.png
Munyangaa
hutufai hapa jukwaani, mods piga life ban huyu,agongwe na kitu chenye ncha kali tu huyu.

quote_icon.png
By Munyangaa

unapaswa upigwe ban kwa lugha zako chafu nashangaa mods wanakuacha tu hapa.

Vyema na wewe pia upigwe ban kwa maana wewe ni mchokozi sana. angalia ulipoanzia na Inbox unazonitumia. Na kama Mods watakuwa wanatenda haki, wataangalia ulivyoanza. Wewe ule Ban ya miezi tatu mimi siku 15. Ngoma droo

unapaswa upigwe ban kwa lugha zako chafu nashangaa mods wanakuacha tu hapa.

Dawa ya magamba ni kukomaliana. Waanza uchokozi alafu waanza kukimbia kila sehemu kulalamika. Mara inbox, mara mods. Angalia ulivyoanza mkuu
 
Back
Top Bottom