Picha na Maelezo: Mkutano wa CHADEMA Mjini Moshi - Jan 14, 2013

Picha na Maelezo: Mkutano wa CHADEMA Mjini Moshi - Jan 14, 2013

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Posts
22,227
Reaction score
8,760
attachment.php

attachment.php

attachment.php

Picha huongea zaidi...
================
Moshi yawa kufuru.
Dr slaa ndio anahutubia na amewaomba ccm wenye hasira wachome kadi zao, watupe au waiweke Kama mjane.
Ameuliza wanao Kubali mabadiliko wanyooshe mikono juu umati ukaonuka na kusema kaburi la ccm lianzie Moshi.

Slaa akamwambia OCD, RPC na mkurugenzi kutuma ripoti kwa kikwete kwamba wananchi hawamtaki na wampe ushahidi wa picha kwenye nyomi iliyokuwa hapo.

Update.

Slaa amemwambia kikwete Kuwa alishamuonya Kuwa nchi haitatawalika na yametimia. Amuonya Kuwa asifanye kazi kishemeji yeye na mwema kwa kupoteza maisha ya watu. Nakwambia ikulu Leo hapakaliki kwani dunia imeshamjua na wanamuandalia the Hague na Kama kuna Polisi anataka kunikamata aje tuu Hapa Hapa wala asinitafute baadae
 

Attachments

  • photo1.jpg
    photo1.jpg
    62.4 KB · Views: 3,852
  • photo(2).JPG
    photo(2).JPG
    74.3 KB · Views: 3,755
  • photo(3).JPG
    photo(3).JPG
    72.2 KB · Views: 3,800
Kwenya huo ukanda hakukuwa na haja ya M4C kwani ni wazi kuwa CCM iko hoi. Naomba hizo nguvu zipelekwe ambako bado hawajui ukweli wa aina ya utawala uliopo.
 
Moshi yawa kufuru.
Dr slaa ndio anahutubia na amewaomba ccm wenye hasira wachome kadi zao, watupe au waiweke Kama mjane.
Ameuliza wanao Kubali madiliko wanyooshe mikono juu umati ukaonuka na kusema kaburi la ccm lianzie Moshi.

Slaa akamwambia OCD, RPC na mkurugenzi kutuma ripoti kwa kikwete kwamba wananchi hawamtaki na wampe ushahidi wa picha kwenye nyomi iliyokuwa hapo.

Ntawajuza zaidi.

Update.

Slaa amemwambia kikwete Kuwa alishamuonya Kuwa nchi haitatawalika na yametimia. Amuonya Kuwa asifanye kazi kishemeji yeye na mwema kwa kupoteza maisha ya watu. Nakwambia ikulu Leo hapakaliki kwani dunia imeshamjua na wanamuandalia the Hague na Kama kuna Polisi anataka kunikamata aje tuu Hapa Hapa wala asinitafute baadae
SLAA aangalie anaweza kubandikwa kesi ya uhaini na ikampotezea muda.NCHI haitawaliki maana yake ni nini??
Tunampenda Slaa kwani amesaidia kuifanya CCM itembelee vodole lakini achunge kauli zake.Kuna njia nyingi za kufikisha ujumbe na ajue JK kashika mpini naye kashika makali.Watanzania hawaaminiki,kesho akija Komba na TOT utawaona hao hao wamejaa.
 
M4c imeanza sasa. Huko mwanza nasikia wanagawiwa pilau.nepi ameshakubali mwenyewe kwa kinywa chake kua wapinzani nilazima wahamie ikulu ifikapo ishirini 15. Humamaa
 
SLAA aangalie anaweza kubandikwa kesi ya uhaini na ikampotezea muda.NCHI haitawaliki maana yake ni nini??
Tunampenda Slaa kwani amesaidia kuifanya CCM itembelee vodole lakini achunge kauli zake.Kuna njia nyingi za kufikisha ujumbe na ajue JK kashika mpini naye kashika makali.Watanzania hawaaminiki,kesho akija Komba na TOT utawaona hao hao wamejaa.

Acha unafki wewe ndo huaminiki
 
Slaa ni kama simba kwa magamba kila mtu wa magamba anajitahidi kumchafua kila awezavyo kwa nafasi yake. Wana mkakati maalum wa kumchafua slaa ili ifike 2015 ameshachafuke lakini jitihada zao zinagonga mwamba
 
Amuonya Kuwa asifanye kazi kishemeji yeye na mwema kwa kupoteza maisha ya watu. Nakwambia ikulu Leo hapakaliki kwani dunia imeshamjua na wanamuandalia the Hague na Kama kuna Polisi anataka kunikamata aje tuu Hapa Hapa wala asinitafute baadae
 
Bahati mbaya siwezi kuweka picha kwa kutumia simu, hii nyomi ni balaa
 
Kwa ma ccm ukisema nchi haitatawalika wanafikiria vitu vizito vyenye ncha kali! Huwa akili zao hazipendi kuwashughulisha kuwa hata yanayo endelea Mtwara hadi kupigwa mawe kwa yule kibaraka wao ndio moja ya viashiria vya nchi kutokutawalika.

Kwa kuwa sikio la kufa halisikii dawa, kitambo kijacho litakuwa limepasua ngoma.
 
Nape mbona ni wetu siku nyingi,ndio maana anawatekenya kidogo kidogo.upinzani lazima uingie ikulu 2015 nimenuku.
 
Nawasikiliza. sijajua maadili ya viongozi yanaishia wapi? Kwa swala la kukimbiza mwenge nipo nao pamoja
 
Back
Top Bottom