Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha - Mswahili anapofikiri gari haina limit ya kubeba misigo

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Aug 5, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,894
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Hata hili linahitaji darasa?
     
  2. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,963
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Hapa umeniwacha hoi. Hii picha ya mwaka!!!
     
  3. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,885
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Duh!Ina maana hata dereva ni ndizi
     
  4. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,323
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 145
    Je, huyo ni trafic wa Tanzania??

    Kama sio, waafrika wenye rangi nyeusi wote ni waswahili??
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,873
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kwa vyovyote vile anayeendesha hiyo gari sio ya kwake.
     
  6. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,894
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Mwenye uchungu na chuma chake hawezi kukikandamiza hivyo kwa mikungu ya ndizi hadi bodi ya gari karibu inagusa ardhi
     
  7. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,894
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Mimi mwenyewe nimeduwaa kana kwama ni movie kumbe ndiyo hali halisi ilivyo, si jambo la kawaida, labda mwenye gari hakuwepo, vinginevyo hayo yasingetokea.
     
  8. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,567
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    nyie mlitakaje, abebe kichwani? kafanya poa tu, kwani ina roho ?
     
  9. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hapa darasa lazima!
     
  10. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,894
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Wasema hivyo haya kuhusu, ingekuwa gari lako ungeongea tofauti na hilo, lakini mie naona huruma kwani chombo hicho ni ghali kukipata, sitegemea mzigo huo kwa mara moja utamwinua kipato zaidi ya kuliua gari na gharama za kununulia vipuli
     
  11. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,644
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    Kani gari hiyo inatakiwa ibebe tani ngapi?
     
  12. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,665
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Punda afe mzigo ufike.
     
  13. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 846
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mwenye gari akisema ataambiwa "hivi kwenye magari na hili nalo gari!"
    Ubinadamu kazi!
     
  14. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    imepigwa moshi iyo picha
     
  15. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #15
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    No way hii picha ni uganda...na hao ni trafic wa uganda ndio wanavaa vuruuu...hivyo.
    Duu ila gari ni ameimaliza kabisa.
     
  16. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #16
    Aug 5, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hili lazima litakuwa gari la Mangi.
     
  17. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #17
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Misuse of resources
     
  18. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #18
    Aug 5, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    bora punda afe mzigo ufike!
     
  19. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #19
    Aug 5, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mwenye gari anategemea kuongeza lingine kutokana na hiyo dili,ameanza kama wiki 3 zilizopita..bahati mbaya sana hapo ndiyo matrafik wamemshika.
     
  20. Bu'yaka

    Bu'yaka JF-Expert Member

    #20
    Aug 5, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 546
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Hatuna utamaduni wa good care and maintenance.

    Hao polisi wenyewe cheki huo ukuta wa hilo jengo lao, utadhani umepakwa kinyesi!
     
Loading...