fundi bishoo
JF-Expert Member
- Jun 26, 2018
- 14,498
- 27,813
namsubiri ila mwambie afanye fasta
Subiri hapo hapo...anakuja...
Subiri hapo hapo...anakuja...
HaswaaaaaNdiye ajaye au tumsubiri mwingine??
Kwa pesa ipi?mikakati ya kuitambulisha nia yake 2020
Bernard kamilus Membe enzi za ujana wake.
View attachment 912715
wa ramli tuliyopiga mara mbili tumegundua ajae hakuna anayemtegemea kabisaaa. Majina yake yanaanzia na harufi H A MKuna kaharufu cha 2020
Nguvu ya Mwanasiasa ni kuendelea kutamkwa kila siku, yaani kama muziki uko kwenye rotation now.Leo nimenoti Membe anaandikwa sana.. kunani?
Hivi wiki hii mmeplan nini juu ya Membe? Maana hizi thread za Membe humu zimekuwa too much, na kwa akili za uvccm haya ni maandalizi ya kumchomowa pesa.