Fao La Kujitoa
JF-Expert Member
- Sep 17, 2016
- 396
- 967
Bernard kamilus Membe enzi za ujana wake.
Haya tumemuonaBernard kamilus Membe enzi za ujana wake.
View attachment 912715
Hivi wiki hii mmeplan nini juu ya Membe? Maana hizi thread za Membe humu zimekuwa too much, na kwa akili za uvccm haya ni maandalizi ya kumchomowa pesa.Bernard kamilus Membe enzi za ujana wake.
View attachment 912715
Lowassa hafai tena, binadamu wana visa sanaNdiye ajaye au tumsubiri mwingine??
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Mpenzi wako mpya walahi
Hii picha imepigwa ma polish na ma varnish jumlisha mapowder kibao!Bernard kamilus Membe enzi za ujana wake.
View attachment 912715
mikakati ya kuitambulisha nia yake 2020Hivi wiki hii mmeplan nini juu ya Membe? Maana hizi thread za Membe humu zimekuwa too much, na kwa akili za uvccm haya ni maandalizi ya kumchomowa pesa.
Membe jomoniii....[emoji4][emoji4]
Naam Sultana..ndo mimi membe VP nimeisuhuza roho yako??
Naam Sultana..
Subiri hapo hapo...anakuja...heeeee mi mjini nimekuja juzi sultana ndo nn tena??