PICHA: Mara Yamkabidhi Lowassa Hati ya Ushujaa Uliotukuka

PICHA: Mara Yamkabidhi Lowassa Hati ya Ushujaa Uliotukuka

Mkoa wa Mara umemkabidhi rasmi Lowasa Hati ya Ushujaa Uliotukuka. Kwanza ni kwa kuonyesha siasa safi kitu ambacho hata waangalizi wa kimataifa wa uchaguzi wamelizingumzia hilo. Pia Mkoa wa Mara umemtambua Lowassa kama shujaa mpya wa mkoa huo. Amekabidhiwa hati hiyo mbele ya maelfu ya wananchi wa mkoa huo waliolipuka kwa shngwe za balaa

kakabidhiwa na nani? uwongo mtupu
 
Mkoa wa Mara umemkabidhi rasmi Lowasa Hati ya Ushujaa Uliotukuka. Kwanza ni kwa kuonyesha siasa safi kitu ambacho hata waangalizi wa kimataifa wa uchaguzi wamelizingumzia hilo. Pia Mkoa wa Mara umemtambua Lowassa kama shujaa mpya wa mkoa huo. Amekabidhiwa hati hiyo mbele ya maelfu ya wananchi wa mkoa huo waliolipuka kwa shngwe za balaa

Kujitekenya kwa hali ya juu mura
 
Tarehe 1, Novemba, 2015, anakabidhiwa rasmi hati ya kuitumikia Tanzania mpya! Mwenyezi Mungu mmbariki Lowasa, mwenyezi Mungu ibariki Tanzania, Mwenyezi Mungu Ibariki Afrika. Amin

Pia Mungu ibariki ccm ili ikubali kushindwa na ikabidhi nchi kwa lowassa kwa amani bila damu.
 
Nionavyo, mtu pekee atakayeweza kuwaaminisha Watanzania kuwa Lowassa ni mwizi na fisadi mkuu ni JK. Ni bora ajitokeze mapema aueleze umma wa Watanzania wizi mkuu aliofanya Lowassa na hasa jinsi alivyoasisi na kutekeleza dili la Richmond. Manake ripoti ya Mwakyembe imeshindwa kumaliza mjadala.

Halafu aende mbele zaidi kueleza sababu za Serikali kutofuta mradi huo baada ya ufisadi wake kudhihirishwa bungeni na Lowassa kujiuzulu. Badala yake ukaendelezwa kupitia Dowans na Symbion. Kulikuwa na shinikizo lolote la kimkataba kufanya hivyo?

Mwisho amalizie kwa kueleza ugumu aliopata yeye binafsi na serikali kwa ujumla kiasi cha kushindwa kuhakikisha Lowassa anapitishwa katika taratibu za kisheria kwa madhambi aliyolifanyia taifa letu.

Inawezekana wapo watu wengine kwenye utawala wa JK wenye data zote. Lakini tulipofikia ni kauli ya Mh. Rais tu ndiyo itakayoweza kutuweka huru. Hii habari ya Lowassa na tishio la ufisadi mkuu imeshakuwa jinamizi linalotishia uhai wa taifa. Watu hata tuliowaona wa maana katika uongozi wa nchi wanatoa kauli za ajabu sana; utafikiri wanakaribia kuwa wehu. Kwa nini Lowassa awatishe kiasi hiki? Ana nini kilichofichika?
 
Back
Top Bottom