Mnatualika tukampokee hivi ndo anakuja na huo uchumi? wenzenu walipigwa risasi wakafa kwa ajili ya kumtetea sefu, leo sefu anawadhihaki maskini marehem, nanyi mnaleta ngonjera za lipumba kichwa lipumba kichwa! sera za cuf alimkabidhi kikwete siku akiapishwa, pangekuwa na sera za ukombozi wa kiuchumi mle kikwete angesha zitumia, mbona kaelekezwa na kichuguu slaa kuhusu ubovu wa sheria ya mabadiliko ya katiba fasta kapeleka mabadiliko bungeni kidhihiriza mibunge ya ccm ni mizoba na sasa angalau angalau. kuwa na mlima kilimanjaro lipumba ni hasara kwani akili zetu zinafikiria na kuushangaa unaodhaniwa ni bora wa mchumi bora kumbe inawezekana hamna kitu. mimi siendi kumpokea, kama uraia nifuteni!!!!!!