Picha - Kinana akinunua wanachama wapya hadharani - Kigoma

Picha - Kinana akinunua wanachama wapya hadharani - Kigoma

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Posts
11,897
Reaction score
6,933
1H.+Kinana+akiwatuza+Bongo+Flava+wa+Kibondo.jpg
1D.+Yohana+Kabwe+kutoka+Chadema+akipokewa+na+Kinana+kurudi+CCM.jpg
 
Chezea vijana wewe, kwa jinsi ninavyowaona seem like they know what to do ... unakula hela yake then kesho unakua mshari wa mbele kwa M4C, jamani kama hela yajileta yenyewe et 'umeimba vizuri sana kijana' kwanini uikatae? Vijana mkiweza hela zao kuleni lakini kama kawaida, jioni M4C tupo pamoja tena mstari wa mbele na 2015 kura inaenda kwa upinzani! Poleni Magamba, naona mmesahau ile methali isemayo 'Mtaka vyote kwa pupa ......'
 
Ngoja niazime macho, haya ya kwangu hayatoi jibu la moja kwa moja, loh!
 
Hata watoe hela, watumie police, watumie media wapigania mabadiliko hatuigopi tena CCM, hata wawe na vinana mia, wawe na Nape hamsini,wawe na wasirra mia. none of them can stop the time. Hawana ushawishi tena, ule mwisho ndio huo unakaribia wakitaka wasimamishe jua.
 
Kumbe ndio maana Tembo wetu wanakwisha maskini mtoto wangu ataona tembo kweli kwa uhongaji wa namna hii? juzi nilipita Serengeti nikawaona tembo wanaangusha miti yote ya kijani kwa hasira watakuwa wamejua adui yao ni hawa wanaovaa nguo za kijani wanafikiri miti ni kina Kinana a.k.a Dentisti na Nyambari Nyangwine poleni tembo ningekuwa na uwezo ningewapeleka Dodoma mtayakuta huko yamelala bungeni muyavuruge vizuri
 
Nakumbuka Magamba walishawahi kusitisha kuwapata wanachama wapya kwa njia za kuwapa kadi za papo kwa hapo kama hawajapitia mafunzo kwanza. Leo hii imekuwaje? Au mafunzo yenyewe walikuwa wanamaanisha ni ya kujua jinsi ya kutoa na kupokea rushwa kama afanyavyo huyo Msomali hapo juu?
 
Back
Top Bottom