Leo ni siku ya nne kimbunga Harvey kinaipiga Marekani kwenye majimbo mawili ya Texas na Louisiana. Ingawa mpaka sasa waliopoteza maisha wanakisiwa kufika 21, idadi hii ingeweza kuwa maradufu kama maafa haya yangetokea nje ya Marekani.
Kama si uwezo wa Marekani kukabiliana na majanga kama haya ni ukweli kuwa kungetokea uharibifu mkubwa zaidi ya tunaoushuhudia. Pamoja na hilo bado maafa zaidi yanategemewa kwani kimbunga hiki hakina mfanowe kuwahi kuikumba Marekani.
Kama si uwezo wa Marekani kukabiliana na majanga kama haya ni ukweli kuwa kungetokea uharibifu mkubwa zaidi ya tunaoushuhudia. Pamoja na hilo bado maafa zaidi yanategemewa kwani kimbunga hiki hakina mfanowe kuwahi kuikumba Marekani.