Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA:Katibu Mkuu wa Chama Kipya Cha Alliance For Democratic Change (ADC)Ziarani Mkoani Mwanza

Discussion in 'Jamii Photos' started by nngu007, Oct 24, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    [h=1]Katibu Mkuu wa Chama Kipya Cha Alliance For Democratic Change (ADC)Ziarani Mkoani Mwanza[/h]

    [​IMG]
    Waendesha pikipiki wakiongoza mapokezi ya Katibu Mkuu wa Chama cha Alliance For Democratic Change (ADC) Lucas Kadawi Limbu,alipowasili Jijini Mwanza kwa ziara ya kikazi na baadaye kufanya mkutano wa hadhara katika Kata ya Igoma Jijini hapa.
    [​IMG]
    Katibu Mkuu wa Chama cha Alliance For Democratic Change (ADC),Lucas Kadawi Limbu mwenye suti katikati ,akiwapungia mkono wafuasi wa chama hicho baada ya kukagua kikundi cha ngoma muda mfupi baada ya kuwasili kwenye uwanja wa Ndege wa Mwanza mwishoni mwa wiki.Limbu alifanya mkutano wa hadhara na kupokea wanachama wapya katika Kata ya Igoma Jijini hapa.Kushoto ni Kamishin wa chama hicho Kanda ya Ziwa Shaaban Itutu.
    [​IMG]
    Katibu Mkuu wa cha Democratic For Change (ADC) Lucas Kadawi Limbu akisisitiza jambo wakati akihutubia mkutano wa hadhara katika Kata ya Igoma Jijini Mwanza.


    PICHA NA MASHAKA BALTAZAR -MWANZA

     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145

    Mapikipiki KIBAO; Lakini Watu Wanaotakiwa kusikiliza HOJA za CHAMA KIPYA 5?
    Kwanini kupoteza pesa kwa MAPIKIPIKI???
     
  3. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,351
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hizo hela wanazopewa waendesha pikipiki si zingesaidia kuweka Panadol kwenye zahanati ya kata!!
     
  4. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,985
    Likes Received: 7,345
    Trophy Points: 280
    duh hili nyomi linatisha aiseee..........
     
  5. chokambayaa

    chokambayaa JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mbona kama naona bendera ya ccm kwa mbali!!!
     
  6. B

    BJEVI JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 1,360
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hakuna kitu hapo,utakosaje 2000 ya kukodi bodaboda kwa ajili ya kushawishi umma kuwa unakubalika.hesabu hizi ni rahisi sana mfano. 2000x30=60,000 ,elfu sitini ndo imetolewa na ADC Kuweka boda boda hapo.
    kwa maana hiyo huu ni mkumbo tu unaosindikiza wanaosindikzwa bila kufanya hesabu kama hizo hapo juu,
     
  7. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,402
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Umekokotoa gharama hizi kwa sababu ya uzoefu wako kukodi hizo bodaboda kwenye chama chenu cha maandamano ya kila siku?
     
  8. g

    geophysics JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mbona wamenakili CHADEMA kila kitu jamani....
     
  9. Jilanga

    Jilanga JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    A D C ni tawi la CCM, Ccm baada ya kuishiwa sera now wameamua kutumia mbinu chafu ya kupunguza wafuasi wa vyama pinzania!
     
  10. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,489
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Pikipiki nazo ni mtaji wa kisiasa siku hizi, ni kama malori na ccm!
     
  11. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kuna haja ya kumwambia Tendwa hii bendera imefanana na Chama dume Chadema,ibadilishwe haraka sana,watanzania baadhi wanaweza wasiitofautishe na yetu.Mmmmmhh wamejaza nyomiii.
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,107
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    Kazi ipo chadema nao wlipiti huku tofauti ya chdema na hawa ni kuwa ADC wanatumika na CCM...
     
  13. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,904
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145

    [​IMG]
     
  14. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145

    Sasa wanaiga style ya CCM? Watafika kweli?
     
  15. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 24,402
    Likes Received: 3,373
    Trophy Points: 280
    Kwi kwi kwi kwi...
     
Loading...