ApolloShadow
JF-Expert Member
- Jul 19, 2025
- 925
- 1,962
Tanzanian ni yetu sote.Karibu Sana mkuu tuijenge Tanzania yetu
Tanzanian ni yetu sote.Karibu Sana mkuu tuijenge Tanzania yetu
Vizuri.ni vizuri kujuanaNdiyo mimi mkuu huyo, karibu sanaView attachment 3429515
🥰🥰🥰.Anza na MimiNgoja nidange ninunue kiwanja ntakutafuta
Nianze nn?🥰🥰🥰.Anza na Mimi
Bunge likizinduliwa kadangie dom faster tu unajengaNgoja nidange ninunue kiwanja ntakutafuta
sawaBunge likizinduliwa kadangie dom faster tu unajenga
humu jf watakuchafua tu na shahawa za dagaa baharisawa
Sio wote wachafuaji kuna watu wanatoa miamala humu hadi rahahumu jf watakuchafua tu na shahawa za dagaa bahari
Basi kama Jf wapo, basi danga hawa wa karibu, ujijengee ka li mansion lako hoko mbweniSio wote wachafuaji kuna watu wanatoa miamala humu hadi raha
Sihitaji limansion nyumba ya vyumba vi3 inanitoshaBasi kama Jf wapo, basi danga hawa wa karibu, ujijengee ka li mansion lako hoko mbweni
Utakuwa jirani yangu hapa mtambaa swala. Nitakucheki jioni tupeane kazi.Kama una kazi ya Ujenzi nicheki nikufanyie kazi Yako +255624254690
Bei ya wazawa, huduma ya watalii
Hizo si cheki na mzabzab jamgo lako amalizaa loteSihitaji limansion nyumba ya vyumba vi3 inanitosha
mzabzab joo huku ujengee toto mzuri, kanyumba kadogo dogo tuNileteeeni