hahahaaHivi huko kuna nini aiseee...View attachment 903291
Yuko sawa tu maana wana bikra mbili Hawa.Hivi huko kuna nini aiseee...View attachment 903291
Artificial insemination or surrogate parenting.Hivi huko kuna nini aiseee...View attachment 903291
Hivi huko kuna nini aiseee...View attachment 903291
Sasa kama atakuwa bikira milele, mbona tena anaongelea suala la kuwa mfano wa bikira kwa wanae/watoto wake!!!
😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀
Kamanda Siro anaweza kujibu hii ana utaalamu nayoAtazaaje hao watoto kama atabaki hivyo?
Labda atawapata kwa kuwajamba hivyo bikira itaendelea kusalia "till I die"Sasa kama atakuwa bikira milele, mbona tena anaongelea suala la kuwa mfano wa bikira kwa wanae/watoto wake!!!
😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀
Labda WATOTO WA WIZI!Sasa kama atakuwa bikira milele, mbona tena anaongelea suala la kuwa mfano wa bikira kwa wanae/watoto wake!!!
😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀