Picha: Huyu nani? Kuna elfu kumi hapa..

Picha: Huyu nani? Kuna elfu kumi hapa..

Waziri wa Kaskazini

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2015
Posts
8,694
Reaction score
19,262
1000035534.jpg
 
Hivi na nchi nyingine watu wenye kazi kama ya jamaa wanajadiliwa hivihivi, maana naona kwa unyeti wa kazi ya jamaa sidhani kama ni Sahihi kujadiliwa muda wote,zaidi kuheshimiwa,
Wanahojiwa hadi ja wabunge sembuse kujadiliwa? Ni huku tu ndo mnawaweka kwenye position ya umungu mtu. Hao ni wafanyakazi wa setikali na wanapaswa wawepo kwa maslahi ya umma
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom